ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพตลาดไนท์บ้านเกาะโคราชครับผม

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

Moderator: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

Re: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพตลาดไนท์บ้านเกาะโคราชครับผม

โพสต์ โดย เสือหรั่ง » 15 มิ.ย. 2011, 07:42

:lol: :lol: :lol: แบงค์เตรียมซ่อมไปชุมพวง 7สิงหาคม
ไม่จดจำสิ่งที่ตนให้ความช่วยเหลือผู้อื่น
แต่จดจำสิ่งที่ผู้อื่นให้ความช่วยเหลือแก่เรา

Re: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพตลาดไนท์บ้านเกาะโคราชครับผม

โพสต์ โดย ppookk » 15 มิ.ย. 2011, 16:26

bank orbea เขียน:ครับผม :lol: :lol: :lol: :arrow: :arrow: :arrow: :?: :?: :?:

:evil:
ทัศนคติ + คิด+ ชีวิต + ^_^

https://www.facebook.com/1974pok

โพสต์ โดย juk-soi3 » 16 มิ.ย. 2011, 06:42

:lol: เสาร์เย็นเจอกัน
ที่เองข้าไม่ว่า...ที่ฆ่าเองอย่าโว้ย

โพสต์ โดย suraphol-khaidon » 20 มิ.ย. 2011, 19:33

กลับมากันแล้วเหรอห้องนี้ :lol: :lol: :lol:
ได้ปั่น..ออกกำลังกายแล้ว..แฮป..ปี้ดี...คร้าบบบบบ

โพสต์ โดย juk-soi3 » 21 มิ.ย. 2011, 08:44

:lol: กลับมาหาน้องเจมไนท์บ้านเกาะ ไม่อยากให้เหงาครับเข้ามาแจมได้เลว
ที่เองข้าไม่ว่า...ที่ฆ่าเองอย่าโว้ย

โพสต์ โดย juk-soi3 » 21 มิ.ย. 2011, 08:45

[quote="juk-soi3"]:lol: [b][size=150][color=#0080FF]กลับมาหาน้องเจมไนท์บ้านเกาะ ไม่อยากให้เหงาครับเข้ามาแจมได้[b][size=150]เลย[/size][/b]

โพสต์ โดย สิงห์-บ้านบึงพระ » 21 มิ.ย. 2011, 21:00

เสือเจมส์เลิกปั่นไปแล้ว :lol: ซื้อเทรนเนอร์ให้มันก็ไม่ปั่น มันปั่นคอมพิวเตอร์มากกว่า
แนบไฟล์
เลิกปั่น
ออกกำลังกายเป็นประจำเพื่อสุขภาพที่ดี

โพสต์ โดย juk-soi3 » 27 มิ.ย. 2011, 10:21

:roll: [size=150][color=#0040FF]ไม่ปั่นเอาเทร[b][b][size=200][/b]นเนอร์มาลุงยือปั่นดีกว่าหลานเจม[/size][/color][/size][/b]

โพสต์ โดย hs3cfk » 06 ก.ค. 2011, 11:59

:D :D UP หน่อยเดี๋ยวหาย :D :D
ปั่นลดพุง เพื่อสุขภาพ

โพสต์ โดย suraphol-khaidon » 17 ก.ค. 2011, 12:16

แจกฟรีกระป๋องน้ำ ที่ห้องเสือหมอบ แต่ต้องไปดู ตรูเดอฟร้อง แฮ่ๆ :lol: :lol: อัพๆ
ได้ปั่น..ออกกำลังกายแล้ว..แฮป..ปี้ดี...คร้าบบบบบ

โพสต์ โดย wan@noble bike » 20 ก.ค. 2011, 10:11

แวะมาทักทาย..สทล.8 ครับ..ถ้าว่างก็ปั่นมาเที่ยวฟาร์มฯมั่งเด้อพี่น้อง..

โพสต์ โดย juk-soi3 » 21 ก.ค. 2011, 07:58

:lol: อยู่ที่ไหนครับ