ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพตลาดไนท์บ้านเกาะโคราชครับผม

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

Moderator: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

Re: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพตลาดไนท์บ้านเกาะโคราชครับผม

โพสต์ โดย suraphol-khaidon » 01 ม.ค. 2011, 21:55

:D หวัดดีปีใหม่ครับ :D สมาชิก thaimtb ทุกๆท่าน ขอให้มีความสุขตลอดไป :D
แนบไฟล์
Copy of IMG_2728.jpg
ได้ปั่น..ออกกำลังกายแล้ว..แฮป..ปี้ดี...คร้าบบบบบ

Re: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพตลาดไนท์บ้านเกาะโคราชครับผม

โพสต์ โดย hs3cfk » 04 ม.ค. 2011, 20:39

:lol: :lol: :lol: สวัสดีปีใหม่เด้อหลานเจมส์ :lol: :lol: :lol:
ปั่นลดพุง เพื่อสุขภาพ

โพสต์ โดย สิงห์-บ้านบึงพระ » 29 ม.ค. 2011, 21:11

--D--O--N--G-- เขียน:บ้านนี้เปลี่ยนไปครับ..

หายไปไหนกันครับ :?:
ออกกำลังกายเป็นประจำเพื่อสุขภาพที่ดี

โพสต์ โดย suraphol-khaidon » 25 ก.พ. 2011, 20:19

หายกันหมด จริงๆ เลิก ขี่จักรยาน กัน หมดแล้ว
แนบไฟล์
ได้ปั่น..ออกกำลังกายแล้ว..แฮป..ปี้ดี...คร้าบบบบบ

โพสต์ โดย e20avn » 26 ก.พ. 2011, 13:23

บ้านหลังเก่าเซ้งแล้วคับ...ปลวกมันเยอ...กัดไม่เลือกหน้ามาที่นี้ดีกว่า...
viewtopic.php?f=2&t=219318&p=4255865#p4255865
ข้อมูลและข่าวสารการแข่งขัน รวมถึงสมัครแข่งขัน อีกช่องทางครับ
https://www.facebook.com/pages/Tour-of- ... ogout_gear

โพสต์ โดย suraphol-khaidon » 27 ก.พ. 2011, 21:28

ปลวกเยอะ ใช้ วัสดุ ประเภท ปลวก กัดกิน ไม่ได้ ดิ DESIGNER เช่น คาร์บอน อลู ไทเทเนียม โครโมลี่ ฯลฯ
แต่ก็ยัง ปั่น จักรยาน ออกกำัลังกาย อยู่ใช่ไหม :lol:

โพสต์ โดย hs3cfk » 03 มี.ค. 2011, 19:24

เหลืออีกอย่างครับท่านเสือโต......ยางครับรับรองทนทานแน่นอน รับรองทน....

โพสต์ โดย suraphol-khaidon » 15 เม.ย. 2011, 21:58

up and down
แนบไฟล์

โพสต์ โดย hs3cfk » 21 พ.ค. 2011, 21:17

ดันกระทูหน่อยนะครับหลานเจมส์

โพสต์ โดย เสือหรั่ง » 13 มิ.ย. 2011, 08:08

:geek: หลานเจมออกปั่นบ้างนะ
ไม่จดจำสิ่งที่ตนให้ความช่วยเหลือผู้อื่น
แต่จดจำสิ่งที่ผู้อื่นให้ความช่วยเหลือแก่เรา

โพสต์ โดย เสือหรั่ง » 14 มิ.ย. 2011, 10:08

:lol: คุยกับใครไอ้แบงค์ กล้าๆไปแข่งหน่อย บอกลูกพี่ด้วยอย่ามัวแต่เอาเงินสปอนเช่อรย์มากินเหล้า
ไม่จดจำสิ่งที่ตนให้ความช่วยเหลือผู้อื่น
แต่จดจำสิ่งที่ผู้อื่นให้ความช่วยเหลือแก่เรา

โพสต์ โดย bank orbea » 14 มิ.ย. 2011, 22:20

ผมก็ยังไม่ค้อยได้ซ้อมเลยครับ