Oo๐. สรวลเสเฮฮา ตามประสาศรีสวัสดิ์ (แอบแซง... เพราะแรงน้อย) .๐oO

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Tipnapha
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0896125010
team: เสือศรีสวัสดิ์
Bike: Giant

Oo๐. สรวลเสเฮฮา ตามประสาศรีสวัสดิ์ (แอบแซง... เพราะแรงน้อย) .๐oO

โพสต์ โดย Tipnapha »

รูปภาพ

ได้ฤกษ์เบิกม่าน ณ.บัดนาวววววว.... :P :P :P

ขอเชิญร่วมติดตามชม...

แสดงความคิดเห็น

กิจกรรมต่างๆ ในชมรม

โปรแกรมการออกทริป

สรุปทริป

การพบปะพูดคุย

และอื่นๆ...

:D :D :D :D :D
แก้ไขล่าสุดโดย Tipnapha เมื่อ 16 ต.ค. 2011, 21:03, แก้ไขแล้ว 3 ครั้ง
Prapol
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0817410110
Bike: น้าต่าย S-works Tarmac SL3, GT สีขาว

Re: Oo๐. สรวลเสเฮฮา ตามประสาศรีสวัสดิ์ (แอบแซง... เพราะแรงน้อย) .๐oO

โพสต์ โดย Prapol »

ทำไมมีแต่ม่านครับ 555 แซวเล่นนะ
G_MATT_S5
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 028088973
team: เสือสายสี่ ดีแต่ปาก (มีคนเดียวนะครับ 55+)
Bike: MERIDA MATT SUB5

Re: Oo๐. สรวลเสเฮฮา ตามประสาศรีสวัสดิ์ (แอบแซง... เพราะแรงน้อย) .๐oO

โพสต์ โดย G_MATT_S5 »

พอดียังไม่ได้ออกทริปไปไหนครับ แต่ก็เอาคลิปสวย ๆ มาฝากไว้ก่อนนะครับเชิญรับชม
[youtube]s2ddoQPYH90&feature=related[/youtube]
ต้องแอบแซง เพราะแรงมันน้อย
Katingthon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือสายสี่...
Bike: แอลเอ merida.

โพสต์ โดย Katingthon »

โห... ท่านเสือเก้

คลิปงามเหลือหลาย
ดนตรีประกอบก็แจ่ม

รอดูอีกครับ ขอบคุณหลายล้น.

:D :D :D
G_MATT_S5
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือสายสี่ ดีแต่ปาก (มีคนเดียวนะครับ 55+)

ของดีมีน้อยครับพี่ค่อย ๆ ปล่อย เดี๋ยวของดองไม่ทัน
อันนี้ก็ของดองครับ :mrgreen:
[youtube]Meh3k2ms56w&feature=related[/youtube]
เสือนู๋ลี
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: LA , Bianchi

โพสต์ โดย เสือนู๋ลี »

เย้ ! ตามหาบ้านนี้เจอแล้ว ชอบสโลแกนทีมนี้จัง สรวลเสเฮฮา ตามประสาศรีสวัสดิ์ (แอบแซง... เพราะแรงน้อย) ใครเป็นคนตั้ง
วันนี้อากาศดีแต่เช้า ไม่ได้ซ้อมมาหลายวัน เลยไปหาพี่เล็ก นั่งกินมะกอกเชื่อม หมดไปจานใหญ่ๆพี่เล็กใจดี แถมมาให้อีกถุงใหญ่ โอ้มายก๊อด! รสชาติมันยอดมากเลยจอร์จ ไม่อยากโม้ให้ฟัง นั่งดูพี่เล็กทำน้ำจิ้มพริกกับเกลือ เห็นเคล็ดลับหมดเลย เดี๋ยวจะกลับมาทำเองกินบ้าง แต่คงไม่อร่อยเท่า คิดไปคิดมา อย่ามานั่งทำให้เหนื่อยเลย ปั่นมาขอพี่เล็กกินดีกว่า :D :D :D อ้อ! พี่เล็ก รอกินข้าวต้มมัดอยู่นะ
G_MATT_S5
ขาประจำ
ขาประจำ

ว้าว อดกินมะกอกเลย เจ้ลีเอาไปหมดแล้ว :mrgreen: ไว้ไปซ้อมด้วยกันไหมครับ ตอนนี้อ้วนมากเลย อ่อนซ้อมไปหน่อย
วันนี้มีขอดองมาฝากครับ สนุก ๆ แต่ห้ามเลียนแบบ
[youtube]0fymjE6FxRw&feature=related[/youtube]
Katingthon
ขาประจำ
ขาประจำ

Leecool70 เขียน:เย้ ! ตามหาบ้านนี้เจอแล้ว ชอบสโลแกนทีมนี้จัง สรวลเสเฮฮา ตามประสาศรีสวัสดิ์ (แอบแซง... เพราะแรงน้อย) ใครเป็นคนตั้ง
วันนี้อากาศดีแต่เช้า ไม่ได้ซ้อมมาหลายวัน เลยไปหาพี่เล็ก นั่งกินมะกอกเชื่อม หมดไปจานใหญ่ๆพี่เล็กใจดี แถมมาให้อีกถุงใหญ่ โอ้มายก๊อด! รสชาติมันยอดมากเลยจอร์จ ไม่อยากโม้ให้ฟัง นั่งดูพี่เล็กทำน้ำจิ้มพริกกับเกลือ เห็นเคล็ดลับหมดเลย เดี๋ยวจะกลับมาทำเองกินบ้าง แต่คงไม่อร่อยเท่า คิดไปคิดมา อย่ามานั่งทำให้เหนื่อยเลย ปั่นมาขอพี่เล็กกินดีกว่า :D :D :D อ้อ! พี่เล็ก รอกินข้าวต้มมัดอยู่นะ
น้านนนน คุณลี... นับเป็นลาภปากอย่างแรงเลยครับ

อ้ายเรารึเป็นเด็กท้ายซอย ไม่เห็นได้ของฝากเป็นถุงๆเลย
แต่ก็ได้ชิมพอเป็นกระใสยา 5555...

อ้าว... จะมีข้าวต้มอีกเหรอ จะเจแล้วนี่
ไม่รู้ข้าวต้มเจหรือเปล่า สงสัยต้องไปสำรวจดูบ้างแล้ว

ว่าแต่คุณลีกินเจหรือเปล่าครับ ???

...

ท่านเก้...

ขอบคุณหลายๆ สำหรับคลิปงามๆ

เราเสือสายสี่ (ดีแต่ปาก 5555...) มีปั่นยาวๆกันสองคน ติดฝนมาหลายครั้งแล้ว

ไม่ได้ออกทริปยาวๆเลย ซาฝนคงต้องหาที่ไกลๆ ปั่นไปกินก๊วยเตี๋ยว บะหมี่อร่อยๆ กินอีกนะครับ

ส่วนทริปที่ท่านเสือหมูชวนไปกินข้าวแช่ที่เพชรบุรีเดือนหน้า หลังท่านเสือหมูจบคอร์สการปั่น
ซ้อมไว้นะครับ จะได้ไปสนุกกัน อย่าให้ท่านเสือหมูหดขารอมาก เกรงใจเค้าอ่ะครับ...

ว่าแต่ว่าคลิปที่ดอง จนได้ที่แล้ว เอามาลงอีกนะรอดูอยู่

ขอบคุณท่านเสือเก้ สำหรับสโลแกน

เสือสายสี่... ดีแต่ปาก.

5555555...

:lol: :lol: :lol: ดีแต่ปาก !!! :lol: :lol: :lol:

G_MATT_S5
ขาประจำ
ขาประจำ

ก็ไม่อยากให้เขาหดหรอกพี่ แต่แรงมีแค่นี้น้ำหนักก็เยอะ รถก็ธรรมดา ถ้าขายก็ได้แต่หลักอานอย่างเดียว
ที่ขายได้ ซ้อมก็ไม่ค่อยได้ซ้อม แต่ทริปที่คุยกันเอาไว้น่ะรอน้ำไม่ท่วมผมว่าเราไปหาข้าวกินที่นครสวรรค์ดีกว่าพี่
ใครสนใจก็ตามไปได้นะครับ
[youtube]O1XzkF18d_4&feature=related[/youtube]
G_MATT_S5
ขาประจำ
ขาประจำ

แถมให้อีกอันคงยังไม่เบื่อนะครับ
[youtube]DbTu7Vtjh8c&feature=related[/youtube]
สองล้อรอรัก
สมาชิก
สมาชิก
team: กำลังหา
Bike: สองล้อ

โพสต์ โดย สองล้อรอรัก »

แอบแซง... เพราะแรงน้อย
แอบคอย... เพราะหมดแรง

ยินดีกับบ้านใหม่ครับ
G_MATT_S5
ขาประจำ
ขาประจำ

สองล้อรอรัก เขียน:แอบแซง... เพราะแรงน้อย
แอบคอย... เพราะหมดแรง

ยินดีกับบ้านใหม่ครับ
ขอบคุณแทนเจ้าบ้านด้วยนะครับ ที่มาทักทายกัน
เสือนู๋ลี
ขาประจำ
ขาประจำ

[quote="G_MATT_S5"]ว้าว อดกินมะกอกเลย เจ้ลีเอาไปหมดแล้ว :mrgreen: ไว้ไปซ้อมด้วยกันไหมครับ ตอนนี้อ้วนมากเลย อ่อนซ้อมไปหน่อย
วันนี้มีขอดองมาฝากครับ สนุก ๆ แต่ห้ามเลียน
แบบ
เก้ ! หุ่นแบบนี้ดีแล้ว ถ้าผอมกว่านี้ เจ๊คงตามไม่ทันแน่ๆเลย เดี๋ยวให้เจ๊เล็กทำข้าวต้มมัดให้เก้กิน กินจนพุงกางแล้ว เราไปปั่นด้วยกัน วิธีนี้เจ๊พอจะปั่นตามทัน ต้าย! ชั้นเป็นเจ๊ ตามเจ๊เล็ก ไปแล้วหรือนี่
Katingthon
ขาประจำ
ขาประจำ

รำลึกถึงกาลละครั้งหนึ่ง... ยังไม่ค่อยนานสักเท่าไหร่

กับการหลงทางปั่นปีนเขาไปชมเขื่อนศรีนครินทร์ พลัดหลงไปทางอำเภอศรีสวัสดิ์
ตามเนวิเกเตอร์เหมี่ยวผู้ชำนาญทาง แถมให้อีก12 กม.กับเขาอีกหนึ่งลูก... 5555...

ไปชมพอเพลินๆ...

รูปภาพ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ

แก้ไขล่าสุดโดย Katingthon เมื่อ 30 ก.ย. 2011, 09:41, แก้ไขแล้ว 3 ครั้ง
เสือนู๋ลี
ขาประจำ
ขาประจำ

:) ภาพสุ ดท้าย เก้ใช้คาถาบทไหนนะ สาวๆตอมตรึมเลย พี่พีถ่ายรูปไปคงตาร้อนไป เห็นรูปแล้วอยากไปปั่นด้วยจัง แต่ไม่มีโอกาสเหมาะๆซะที ต้องไปทำงาน 10 วันกลับมาแล้วเจอกัน Bye :)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”