"พระรามสี่"กับ"พฤษภาท้าฝัน"ของนาย โกโร่

Moderator: narongrama4, โกโร่

Re: "พระรามสี่"กับ"พฤษภาท้าฝัน"ของนาย โกโร่

โพสต์ โดย เนตรติธร » 25 พ.ค. 2011, 09:46

เมื่อวานนี้อดปั่นกันเลย มอสไม่ต้องเสียใจนะ เพราะผมก็ไม่ได้ปั่น ฝนมันตก555555555
เหลือแค่พอดี
ปั่นเพื่อ ลูกๆ

Re: "พระรามสี่"กับ"พฤษภาท้าฝัน"ของนาย โกโร่

โพสต์ โดย mosjaima » 25 พ.ค. 2011, 13:30

เนตรติธร เขียน:เมื่อวานนี้อดปั่นกันเลย มอสไม่ต้องเสียใจนะ เพราะผมก็ไม่ได้ปั่น ฝนมันตก555555555

ช่วงนี้ฝนตกทุกวันเลย แรงผมก็ตกลงตามฝน
รถก็ไม่ค่อยแรง แถมแรงก็ไม่ค่อยมี

โพสต์ โดย narongrama4 » 25 พ.ค. 2011, 15:31

อ.ประวิทย์ แสงสว่าง เขียน:ขอแสดงความยินดีกับคุณกวินด้วยครับที่ลูกชายสอบติดแพทย์จุฬาฯได้สมใจคุณพ่อ

***ยินดีด้วยครับพี่กวิน :)

โพสต์ โดย เสือjod » 25 พ.ค. 2011, 15:32

วันนี้ถ้าฝนไม่ตก จะไปอักษะ ไล่ตามโปรเก่ง
ส่วนพรุ่งนี้ยังไม่อยากนัด นัดทีไรน้องฝนมาก่อนทุกที :lol: :lol:

โพสต์ โดย taed » 25 พ.ค. 2011, 20:45

ยอดขอลา ไปเที่ยว 1อาทิตย์ครับ ไปออสเตรเลีย
บินพรุ่งนี้ กลับมาวันที่1ครับ
:mrgreen:
รับจ้างขนส่งปูน หรือขนย้ายด้วยรถบรรทุก

โพสต์ โดย ม้าเหล็ก » 26 พ.ค. 2011, 12:10

prajuab เขียน:ฝนพาอืดๆๆๆไปหมด :lol:

อันนี้ชอบจริง ๆ :lol: :lol: :lol: ยิ่งกินแล้วนอน ๆ นน. พุ่งพวด ๆ ยิ่งกว่าพี่แดงยิงสวนเสียอีก :D

พอดีมีข่าวเรื่องตาประทีปที่เคยมาปั่นกับพวกเราชาวพระราม 4 ว่าไปผ่าตัดไส้เลื่อนที่ รพ.มงกุฎวัฒนะวันนี้และจะพักอยู่ประมาณสองวันค่อยกลับบ้าน ก็เลยบอกต่อครับ ว่าถ้าแผลเขาหายเมื่อไรจะมาปั่นต่อ ยิ่งพากันขึ้นอืดแบบนี้ระวังจะโดนขาอ่อน(แต่ปรับจูนเครื่องมา)แซงนะจะบอกให้ :lol: :lol: :lol:
[ "GOODSTART"การเริ่มต้นที่ดีเท่ากับว่ามีชัยไปกว่าครึ่ง"WELL BEGUN IS HALF DONE"

โพสต์ โดย auy » 26 พ.ค. 2011, 13:16

รบกวนพี่ๆหน่อยครับ เลือกไม่ถูก อยากให้ช่วยเลือกหน่อยครับล้อตัวไหนเข้ากับรถมากที่สุดครับ
ขอบคุณครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ไม่มีอะไร..ชนะตัวเราได้.. นอกจากตัวเราเอง

โพสต์ โดย narongrama4 » 26 พ.ค. 2011, 13:53

auy เขียน:รบกวนพี่ๆหน่อยครับ เลือกไม่ถูก อยากให้ช่วยเลือกหน่อยครับล้อตัวไหนเข้ากับรถมากที่สุดครับ
ขอบคุณครับ

รูปภาพ
น้องขาวอวบ
รูปภาพ
น้องผิวสีแทน
รูปภาพ
น้องผิวเหลือง(คนเอชีย)
รูปภาพ
ตะว้นออกกลางดิ
รูปภาพ

ลูกผสม :mrgreen: :evil:

โพสต์ โดย narongrama4 » 26 พ.ค. 2011, 13:54

ม้าเหล็ก เขียน:
prajuab เขียน:ฝนพาอืดๆๆๆไปหมด :lol:

อันนี้ชอบจริง ๆ :lol: :lol: :lol: ยิ่งกินแล้วนอน ๆ นน. พุ่งพวด ๆ ยิ่งกว่าพี่แดงยิงสวนเสียอีก :D

พอดีมีข่าวเรื่องตาประทีปที่เคยมาปั่นกับพวกเราชาวพระราม 4 ว่าไปผ่าตัดไส้เลื่อนที่ รพ.มงกุฎวัฒนะวันนี้และจะพักอยู่ประมาณสองวันค่อยกลับบ้าน ก็เลยบอกต่อครับ ว่าถ้าแผลเขาหายเมื่อไรจะมาปั่นต่อ ยิ่งพากันขึ้นอืดแบบนี้ระวังจะโดนขาอ่อน(แต่ปรับจูนเครื่องมา)แซงนะจะบอกให้ :lol: :lol: :lol:

หายเร็วๆนะนายประทีป

โพสต์ โดย narongrama4 » 26 พ.ค. 2011, 18:29

ตอนนี้แถวบางบัวทอง ฝนตกอย่างหนัก

โพสต์ โดย เสือjod » 26 พ.ค. 2011, 19:35

ถ้าเป็นรถพี่นะอุ๊ย อันดับ1 corima
อันดับ2 zipp
ดีใจด้วยนะอุ๊ยที่ได้สังกัดfuji แล้วจะได้รถเมื่อไรล่ะ ต้องจ่ายหรือไม่ เท่าไร :D

โพสต์ โดย mosjaima » 27 พ.ค. 2011, 11:46

ให้ Corima อีก 1 เสียงครับเข้ากับรถมากๆ
เสือjod เขียน:ถ้าเป็นรถพี่นะอุ๊ย อันดับ1 corima
อันดับ2 zipp
ดีใจด้วยนะอุ๊ยที่ได้สังกัดfuji แล้วจะได้รถเมื่อไรล่ะ ต้องจ่ายหรือไม่ เท่าไร :D
รถก็ไม่ค่อยแรง แถมแรงก็ไม่ค่อยมี

โพสต์ โดย mosjaima » 27 พ.ค. 2011, 11:48

แต่ถ้าเป็น Zipp ต้องเป็น sticker สีขาวดำนะ จะสวยมากๆ

โพสต์ โดย เสือjod » 27 พ.ค. 2011, 18:44

ขี่ด้วยกันไม่ได้ ก็ขี่กันในเวปนี่แหละ ตอนนี้ผมขี่ 42 km/h แล้วนะ มีใครตามมาหรือเปล่า555 :lol: :lol: