"พระรามสี่"กับ"พฤษภาท้าฝัน"ของนาย โกโร่

Moderator: narongrama4, โกโร่

Re: "พระรามสี่"กับ"พฤษภาท้าฝัน"ของนาย โกโร่

โพสต์ โดย เสือjod » 19 พ.ค. 2011, 17:59

อดปั่น ๆ ๆ ตอนกลางวันยังดีอยู่เลย พอประชุมออกมา 5โมง เรียบร้อย แฉะไปหมด555
ผมคงซ้อมtime trial เช้าเสาร์ที่อักษะ
แล้วพบกันวันอังคารครับ :lol: :D :D

Re: "พระรามสี่"กับ"พฤษภาท้าฝัน"ของนาย โกโร่

โพสต์ โดย ppimage » 19 พ.ค. 2011, 22:38

ไม่ได้เข้าเนต กลับมาช้า เลยรีบออกไปดักรอ แต่รอแล้วไม่มีใครมาเลยกะปั่นนิดหน่อยฝนก็ลงขู่จิดเดียว เลยรีบกลับแต่แล้วฝนก็ไม่ตก :?
ถนนปั่นได้ครับมีบางช่วงที่ยังชื้นอยู๋ :shock:

:mrgreen:

โพสต์ โดย narongrama4 » 20 พ.ค. 2011, 13:31

เสือjod เขียน:อดปั่น ๆ ๆ ตอนกลางวันยังดีอยู่เลย พอประชุมออกมา 5โมง เรียบร้อย แฉะไปหมด555
ผมคงซ้อมtime trial เช้าเสาร์ที่อักษะ
แล้วพบกันวันอังคารครับ :lol: :D :D

สงสัยหลังคาห้องประชุมรั่ว :lol: :lol: นานๆจะได้แซวเสือjod :D

โพสต์ โดย เสือjod » 20 พ.ค. 2011, 16:55

อยากปั่นกับพี่ณรงค์บ้างอะครับ :D :D :D

โพสต์ โดย Boung-Hybrid » 20 พ.ค. 2011, 18:34

เดี่ยวจะเอารถ TT ไปลาก อ.จ๊อด สัก60km/h สัก10วิ หลังจากนั้นตัวใครตัวมันเพราะผมจะเลี้ยวไปนั่งร้องไห้ซี่โครงบานคนเดียว อิอิ
-:-HMC-:-

โพสต์ โดย narongrama4 » 20 พ.ค. 2011, 20:24

เสือjod เขียน:อยากปั่นกับพี่ณรงค์บ้างอะครับ :D :D :D

กำลังปั้นแรงอยู่ ไม่มีอะไรผิดพลาดพฤหัสนี้จะตามไปดูดให้เข็ด :lol:

โพสต์ โดย เสือjod » 21 พ.ค. 2011, 16:52

Boung-Hybrid เขียน:เดี่ยวจะเอารถ TT ไปลาก อ.จ๊อด สัก60km/h สัก10วิ หลังจากนั้นตัวใครตัวมันเพราะผมจะเลี้ยวไปนั่งร้องไห้ซี่โครงบานคนเดียว อิอิ

เมื่อไรจะได้เจอบุ๊งversion ใหม่ซะที :D

narongrama4 เขียน:
เสือjod เขียน:อยากปั่นกับพี่ณรงค์บ้างอะครับ :D :D :D

กำลังปั้นแรงอยู่ ไม่มีอะไรผิดพลาดพฤหัสนี้จะตามไปดูดให้เข็ด :lol:

แล้วก้องเปิดเทอมหรือยังครับพี่ ถ้าว่างอยากให้มาขี่ด้วยกันครับ :P

โพสต์ โดย K5 » 21 พ.ค. 2011, 17:23

สวัสดีชาวพระราม๔ เมื่อสัปดาห์ที่แล้วผมได้รับหนังสือเล่มหนึ่งจาก กทม. ส่งมาที่ทำงาน

เปิดดูเห็นรูปสมาชิก พระราม๔ ไม่ทราบว่าเคยเห็นกันรึยัง เลยเอากล้องมือถือถ่ายมาให้ดู

หล่อๆทั้งนั้น ดูซิใครเป็นใคร

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
http://www.dhammahome.com/home.php

โพสต์ โดย narongrama4 » 22 พ.ค. 2011, 12:54

เสือjod"

แล้วก้องเปิดเทอมหรือยังครับพี่ ถ้าว่างอยากให้มาขี่ด้วยกันครับ :P[/quote]
เปิดจันทร์นี้ครับ

[quote="K5 เขียน:
สวัสดีชาวพระราม๔ เมื่อสัปดาห์ที่แล้วผมได้รับหนังสือเล่มหนึ่งจาก กทม. ส่งมาที่ทำงาน

เปิดดูเห็นรูปสมาชิก พระราม๔ ไม่ทราบว่าเคยเห็นกันรึยัง เลยเอากล้องมือถือถ่ายมาให้ดู

หล่อๆทั้งนั้น ดูซิใครเป็นใคร

รูปภาพ

ขอบคุณครับพี่กวิน น่าจะถ่ายกันที่ศาลาว่าการ กทม.แต่เป็นการปั่นอะไรใครจำได้บ้าง
เจ้าปืนนายใส่เสื้อลายใหม่เหลอนี่

โพสต์ โดย taed » 22 พ.ค. 2011, 21:41

น่าจะเป็นวัน Car free day :mrgreen:
รับจ้างขนส่งปูน หรือขนย้ายด้วยรถบรรทุก

โพสต์ โดย lotus » 22 พ.ค. 2011, 22:49

ช่วงนี้ฝนตก ผมไม่ไป เพราะชื้นๆ นี่แหละตัวดี รถสกปรกมากครับ เคยลองแล้ว

ระยะนี้ถ้าได้โอกาส ปั่นก่อนเที่ยงครับ วันนี้ปั่นไปโก้งโค้ง ถึงบ้าน 12.30 เพลียแดดมาก น้ำมูกไหลเลยครับ กินยาแก้แพ้แล้วนอนก็หายครับ

โพสต์ โดย เสือjod » 23 พ.ค. 2011, 17:52

ถ้าอากาศเป็นใจอย่างนี้ พรุ่งนี้พบกันแน่พี่น้อง :D :D :D

โพสต์ โดย bank gi » 23 พ.ค. 2011, 19:05

car free day ครับ
เห็นครึ่งตัว :cry:
~!@พริตตี้...มีไว้ให้พุ่งชน@!~
~!@แรงแบบ...พอเพียง@!~
~!@รักพระรามสี่เสมอ...ไม่เจอก็คิดถึง@!~

โพสต์ โดย taed » 23 พ.ค. 2011, 20:44

เสือjod เขียน:ถ้าอากาศเป็นใจอย่างนี้ พรุ่งนี้พบกันแน่พี่น้อง :D :D :D

อยากออกปั่นมากๆแล้วครับ :mrgreen:
รับจ้างขนส่งปูน หรือขนย้ายด้วยรถบรรทุก

โพสต์ โดย ม้าเหล็ก » 23 พ.ค. 2011, 21:48

เสือjod เขียน:อดปั่น ๆ ๆ ตอนกลางวันยังดีอยู่เลย พอประชุมออกมา 5โมง เรียบร้อย แฉะไปหมด555

แล้ว อ.จ๊อดได้ไปซ้อมที่อักษะหรือปล่า อยากฟังผลการทดสอบรถเหล็ก(ใหล)สักกะหน่อย :?: ถ้าไปคราวหน้า ช่วยบอกเวลาด้วยจะได้ตามไปแจม
[ "GOODSTART"การเริ่มต้นที่ดีเท่ากับว่ามีชัยไปกว่าครึ่ง"WELL BEGUN IS HALF DONE"