พระรามสี่ มกราคม54ปีแห่งความสุข

Moderator: narongrama4, โกโร่

พระรามสี่ มกราคม54ปีแห่งความสุข

โพสต์ โดย narongrama4 » 02 ม.ค. 2011, 09:21

..เริ่มด้วยภาพแห่งความสุขแบบสบายๆประจำปี54
แนบไฟล์

Re: พระรามสี่ มกราคม54ปีแห่งความสุข

โพสต์ โดย taed » 02 ม.ค. 2011, 11:07

สวัสดีปีใหม่ครับพี่ณรงค์ และสวัสดีปีใหม่ พี่ๆกลุ่มพระราม4ทุกท่านครับ
มาซ้อมกันได้แล้วนะครับ :mrgreen: :mrgreen:
รับจ้างขนส่งปูน หรือขนย้ายด้วยรถบรรทุก

Re: พระรามสี่ มกราคม54ปีแห่งความสุข

โพสต์ โดย น้าวี » 02 ม.ค. 2011, 14:37

สวัสดีปีใหม่ คุณณรงค์และเพื่อน ๆ ทีมพระราม 4 ทุกคนครับ
เนื่องในโอกาสขึ้นปีใหม่นี้ขอให้ทุกท่านจงมีแต่ความสุข ความเจริญ ก้าวหน้าในหน้าที่การงาน ร่ำรวยเงินทองในการทำธุรกิจ โรคภัยอย่าได้กล่ำกลาย โชคดีมีสุขตลอดไปครับ
:D :D :D
ผู้ที่รู้จักคำว่าแพ้ นั้นแหละคือ ผู้ชนะที่แท้จริง

โพสต์ โดย Real » 02 ม.ค. 2011, 20:56

สวัสดีปีใหม่ครับพี่ณรงค์ แม่ต่ายและชาวพระราม4 ร่ำรวยสุขภาพ ร่ำรวยมิตร ร่ำรวยปัจจัยทั้ง5 :P

รูปภาพ

...สบายดีปีใหม่ขอให้สุข
ไร้ความทุกข์ ไร้โรคภัย ไร้ปัญหา
ความสำเร็จเงินทองกองไหลมา
ทั้งการงานก้าวหน้าอย่างมั่นคง

...คิดอะไรหวังสิ่งใดขอให้ได้
ดังตั้งใจที่คิดจิตประสงค์
การงานดีมีแต่ขึ้นไม่มีลง
ความรักจงชื่นมื่นชุ่มชื่นใจ

...อำลาปี 53 ที่ผ่านพ้น
หนึ่งปีที่ดั้นด้นผ่านมาได้
ละทิ้งความเหงาเศร้าออกจากใจ
และเริ่มต้นปีใหม่ด้วยสิ่งดี

...ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์สถิตทั่ว
ดลบันดาลครอบครัวท่านสุขศรี
สุขภาพแข็งแรงโรคไม่มี
ทรัพย์ทวีโชคประเสริฐบังเกิดเทอญ...
พูดคุยกันในfacebook คลิ๊ก ---> http://www.facebook.com/real.bicycle

Project : ปลุกคืนชีพ เฟรมคาร์บอน คลิ๊ก---> viewtopic.php?f=60&t=281682

โพสต์ โดย Linn » 02 ม.ค. 2011, 21:35

พวกเราชาวอักษะทุกคน สวัสดีปีใหม่ครับ...
แนบไฟล์
ส.ค.ส ของในหลวง.jpg
ส.ค.ส.ของคนไทยทุกคน

โพสต์ โดย pook » 03 ม.ค. 2011, 08:17

สวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลกอำนวยพรให้ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง มีชีวิตที่ดี มีความสุข และปี2554เป็นปีแห่งความพึงพอใจในทุกสิ่งนะคะ :)

โพสต์ โดย narongrama4 » 03 ม.ค. 2011, 11:15

..เริ่มต้นปีใหม่ด้วยข่าวดีกันเลยนะครับ กับสองสาวสมาชิกใหม่ของเรา
เริ่มต้นที่น้องฟ้าใหม่และตามด้วยน้องใบเฟริน์ เดี๋ยวรูปจะตามมาใจเย็นๆ
..ต้องขอแสดงความยินดีกับคุณพ่อหนุ่มและคุณพ่ออ๊อฟด้วยนะครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย GiGaMaGic » 03 ม.ค. 2011, 19:19

:D ยินดีกับคุณพ่อหนุ่มและคุณพ่ออ๊อฟครับ :D

โพสต์ โดย Boung-Hybrid » 03 ม.ค. 2011, 20:32

สวัสดีปีใหม่ครับพี่น้องชาวพระราม4 ขอให้มีความสุขมากๆครับ :D

พรุ่งนี้จะแวะเข้าไปขี่นะครับ เวลาเดิม4รอบสนาม ไปช่วยขี่กันเยอะๆนะครับ รอบแรกวอร์มเบาๆไปด้วยกันครับ :D
-:-HMC-:-

โพสต์ โดย โกโร่ » 03 ม.ค. 2011, 22:18

วันนี้ได้ไปเยี่ยมแม่สุกับพ่ออ๊อฟ กับน้องเฟริน์มา เอารูปมาฝากครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

คุณพ่อมือใหม่ ยังทำไม่ค่อยเป็นเลยโดนคุณแม่มองฆ้อนเล็กน้อง
รูปภาพ

น้องเฟริน์น่ารักมากกกๆ

โพสต์ โดย taed » 04 ม.ค. 2011, 10:54

วันนี้มีพี่ๆท่านใดไปมั่งครับ :mrgreen:
รับจ้างขนส่งปูน หรือขนย้ายด้วยรถบรรทุก

โพสต์ โดย -TON- » 04 ม.ค. 2011, 21:15

ยินดีกับน้องสุและอ๊อฟด้วยนะครับ :D
Amatuers train until they get it right. Professionals train until they get it wrong!

+ + + + + + + + + + + + + +

โพสต์ โดย lotus » 04 ม.ค. 2011, 23:14

มีมาไม่มาก 7-8 คัน ปั่น 4 รอบครับ โกโร่+บุ้ง อัดขึ้นสะพาน เลยหลุดกันแต่ผมตามได้ตลอดทั้ง 4 รอบ รอบสุดท้ายอัดขึ้นสะพานแรงมาก ห่างไปเกือบ 50 เมตร แต่ผมก็อัดตามจนได้ วันนี้กัดไม่ปล่อยเลยครับ อาจารย์จอร์ดหลุดไปเมื่อไรผมไม่ทราบ คงรอบสองครับที่มีการอัดขึ้นสะพาน

วันนี้ผมลืมเอาหมวกไป เลยปั่นแรงผิดปกติ เพราะตั้งใจดูข้างหน้ามาก อีกอย่าง ระยะนี้ซ้อมวิ่งด้วย เพราะต้องการฟิตไปงาน กท-หัวหิน 190 กม

โพสต์ โดย Boung-Hybrid » 04 ม.ค. 2011, 23:41

วันนี้ อ.โล พกกาวตราช้างมาด้วยเกาะติดทุกสถานการณ์เยี่ยมจริงๆครับ :D
-:-HMC-:-