แผนที่ร้าน Let's Bike ร้านจักรยานน้องใหม่ในเมืองทองธานีครับ

ร้านขายจักรยานและอะไหล่ เสือหมอบ,เสือภูเขา,Fixed Gear,Touring,Lifestyle พร้อมบริการดูแลจักรยานทุกประเภท ทุกคัน

Moderator: โกโร่, Let's Bike by Goro

Re: แผนที่ร้าน Let's Bike ร้านจักรยานน้องใหม่ในเมืองทองธานีครับ

โพสต์ โดย BlackBody » 08 ส.ค. 2011, 08:34

แวะไปเสียตังค์มาแล้วครับ ...... :D

บริการประทับใจจริงๆ ครับ :D

ขอให้กิจการรุ่งเรืองๆ นะครับ :D
ใกล้ที่ไหน ปั่นที่นั่น
Suranaree University of Technology

Re: แผนที่ร้าน Let's Bike ร้านจักรยานน้องใหม่ในเมืองทองธานีครับ

โพสต์ โดย smartpoe » 14 ส.ค. 2011, 20:08

ไม่ทราบว่าตอนนี้ฟูจิทัวริ่งเหลือไซส์ใหญ่ๆอยู่สำหรับคนสูง 180+ มั้ยครับ และมีสีอื่นนอกจากสีดำหรือเปล่า?

ถ้าเป็นไปได้อยากทราบราคาสุทธิทาง pm ด้วยก็ดีครับ

กำลังเล็งๆรถสไตล์นี้อยู่ครับ

โพสต์ โดย โกโร่ » 15 ส.ค. 2011, 16:02

smartpoe เขียน:ไม่ทราบว่าตอนนี้ฟูจิทัวริ่งเหลือไซส์ใหญ่ๆอยู่สำหรับคนสูง 180+ มั้ยครับ และมีสีอื่นนอกจากสีดำหรือเปล่า?

ถ้าเป็นไปได้อยากทราบราคาสุทธิทาง pm ด้วยก็ดีครับ

กำลังเล็งๆรถสไตล์นี้อยู่ครับ

pm ไปแล้วนะครับ
ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย raiarj » 15 ส.ค. 2011, 16:19

ขอให้ทำมาค้าขึ้นครับ เงินทองไหลมาเทมาตลอดครับ

โพสต์ โดย เสือรถพ่วง » 17 ส.ค. 2011, 16:17

น้องเราราศรีอาเสี่ยจับแล้ว ขอให้น้องโกโร่ จงร่ำรวยๆ ค่้าขายเจริญรุ่งเรืองๆ นะครับ :D

โพสต์ โดย Raznov69 » 22 พ.ย. 2011, 08:34

ร้านบรรยากาศดีมากครับ แล้วจะแวะไปใช้บริการนะครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย โกโร่ » 22 พ.ย. 2011, 18:31

Raznov69 เขียน:ร้านบรรยากาศดีมากครับ แล้วจะแวะไปใช้บริการนะครับ :mrgreen:

ขอบคุณครับ ว่างๆแวะมาทักทายกันได้ครับ
แต่ช่วงนี้ ผมต้องออกไปเผชิญสถาณการณ์น้ำท่วม อาจจะไม่ค่อยได้อยู่ที่ร้าน ต้องขออภัยด้วยนะครับ
ถ้าท่านใดจะเข้ามา ร้านก็เปิดปกติครับ หรือโทรมานัดกันที่เบอร์ผมก็ได้ครับ
0818093226 โกโร่ครับ
ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย alonso14 » 06 ธ.ค. 2011, 20:53

มี mtb ราคาประมาณ 6000 มั้งมั้ยครั้บ หรือ มีแบบให้ผ่อนมั้ยครับพอดีอยากได้มาไว้ขี่ซักคัน

โพสต์ โดย tenhundred » 21 ธ.ค. 2011, 20:25

รบกวนขอราคา Fuji Bikes รุ่น Nevada 1.0 ปี 2012
มีสีอะไรบ้างครับ ขอบคุณมาก

โพสต์ โดย โกโร่ » 22 ธ.ค. 2011, 20:03

tenhundred เขียน:รบกวนขอราคา Fuji Bikes รุ่น Nevada 1.0 ปี 2012
มีสีอะไรบ้างครับ ขอบคุณมาก

มีสีเดียวครับ สีดำแดง ราคา 23000 ครับ ได้ 30 สปีด ชุดขับ XT+Deore
ตัวจริงเดียวจะเอารูปมาลงให้ครับ
ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย RogerChun13 » 23 ธ.ค. 2011, 13:10

พี่โกโร่คับ ผมยุแถวท่าอิฐ ว่าจะนั่งรถตู้ไปลงแถวเมืองทอง ต้องเดินทางกี่ต่อคับ แล้วบอกรถตู้ว่าลงไหนดีคับ ขอบคุณคับผม
กลุ่ม "สงขลาหลุดแต่แรก" SK.Fast-Begin ครับ viewtopic.php?f=125&t=132101&start=1350

ปลายปีนี้ กินเหนียว แอนด์ พิชิตความหนาวกันนะ

เสือสงขลา เชิญครับ คนละ LIKE ร้านผมเอง ขอบคุณเฟอร์นิเจอร์ ครับ ^^

โพสต์ โดย tenhundred » 24 ธ.ค. 2011, 21:41

จัดมาแล้ววันนี้ปั่นกลับออฟฟิศสมใจอยาก เจ้าของร้านดูแลดีมากครับ

โพสต์ โดย kp » 19 เม.ย. 2012, 11:57

มีพี่ในที่ทำงาน ถามร้านอยู่แถวไหน ผมก็ส่งลิงก์แผนที่ร้านไปให้ดูแล้วนะ
ถ้าแกไป ก้อ โน้มน้าว ให้แกซื้อจักรยานสักคันนะ :D
(แทนที่จะเอาเงินไปหาหมอ 3-4 ครั้ง ได้จักรยานดีๆ คันหนึ่งไปปั่น จะได้ไม่ต้องไปหาหมออีก)
แกอาจมาหาผ้าคลุมเบาะ สีสวยๆ หวานๆ :lol:
"การเห็นเป็นเหตุแห่งการคิด การคิดเป็นเหตุแห่งการเห็น ถ้าคิดดีก็เป็นทางเย็น ถ้าคิดไม่เป็นก็เย็นสบาย..." หลวงพ่อเกษม เขมโก
อัตตา หิ อัตตโน นาโถ/No pain No gain/Independent/กฏแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ/Live and Learn

โพสต์ โดย โกโร่ » 19 เม.ย. 2012, 22:58

kp เขียน:มีพี่ในที่ทำงาน ถามร้านอยู่แถวไหน ผมก็ส่งลิงก์แผนที่ร้านไปให้ดูแล้วนะ
ถ้าแกไป ก้อ โน้มน้าว ให้แกซื้อจักรยานสักคันนะ :D
(แทนที่จะเอาเงินไปหาหมอ 3-4 ครั้ง ได้จักรยานดีๆ คันหนึ่งไปปั่น จะได้ไม่ต้องไปหาหมออีก)
แกอาจมาหาผ้าคลุมเบาะ สีสวยๆ หวานๆ :lol:

ขอบคุณมากเลยครับ จะโน้วน้าวอย่างดีเลยครับ :mrgreen:
ขอบคุณนะครับ ที่ช่วยแนะนำร้าน มีโอกาสผ่านมาอย่าลืมแวะมาทักทายนะครับ

โพสต์ โดย gust-august » 01 มิ.ย. 2012, 09:38

รายละเอียดที่ตั้ง สะใจดีครับ
ชอบมาก ละเอียดดี
ไม่ต้องมาถามให้เสียเวลา

:lol: :lol: :lol:
:D
Slow-4-Hight

จะแพ้ หรือชนะ วัดกันที่หัวใจ