Fixed gear ลงไตรกีฬาได้ไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Vodka
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: Rabbitz Cycling Team
Bike: single speed + fixed gear

Fixed gear ลงไตรกีฬาได้ไหมครับ

โพสต์ โดย Vodka »

ผมมีฟิกเกียร์อยู่1คันปั่นมาได้3-4ปีแล้วอยากจะลงแข่งไตรดีฬาผมติดเบรคหน้า-หลังเรียบร้อยแต่งทรงคล้ายTTคาร์บอนหลายส่วนไม่ทราบว่าจะเอาลงแข่งไตรดีฬาได้ไหมครับ
lotus
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รวมมิตร
Bike: Wheeler Ti, CSK หมอบ
ติดต่อ:

Re: Fixed gear ลงไตรกีฬาได้ไหมครับ

โพสต์ โดย lotus »

ได้ รถแม่บ้านก็ลงได้ ไม่มีข้อห้าม เสือภูเขาก็ได้
pengzill
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่มีครับ
Bike: Specialized ALLEZ E5 REVOLUTION 2015

Re: Fixed gear ลงไตรกีฬาได้ไหมครับ

โพสต์ โดย pengzill »

รถได้คับผม แต่ต้องใส่เสื้อผ้าและอุปกรณไห้เรียบร้อยนะฮะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”