++++จะเปลี่ยนล้อนะครับ ขอคำแนะนำล้อซิงเกิ้ลดี ๆ หน่อยครับ มือใหม่มาก+++++

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
pongpisanu
สมาชิก
สมาชิก

++++จะเปลี่ยนล้อนะครับ ขอคำแนะนำล้อซิงเกิ้ลดี ๆ หน่อยครับ มือใหม่มาก+++++

โพสต์ โดย pongpisanu »

ดุมของเดิมเป็น Drome ของ Brombtrack ส่วนขอบเป็นของ Alex Rims RACE 24 ส่วนล้อที่อยากได้ใหม่ จะเป็นคอมพรีทหรือขึ้นใหม่ก็ได้ แต่อยากได้แบบ เบา ๆ ลื่น ๆ นะครับ ถ้าประกอบ ผมขอสเปคของดุมและขอบล้อด้วยครับ มือใหม่มาก ๆ ล้อเป็น 700*23c ครับ งบได้ถึงหมื่นห้า สำหรับ 2 ล้อ ไม่รวมยางครับ ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
WeeUthaithani
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0882345604
ตำแหน่ง: 131/18 ถ.ศรีน้ำซึม ต.อุทัยใหม่ อ.เมือง จ.อุทัยธานี 61000

Re: ++++จะเปลี่ยนล้อนะครับ ขอคำแนะนำล้อซิงเกิ้ลดี ๆ หน่อยครับ มือใหม่มาก+++++

โพสต์ โดย WeeUthaithani »

หมื่นห้า!!! :o

หา Mavic Ellipse ใส่เถอะครับ มือหนึ่ง 16,500 มือสองอยู่ในงบแถมเงินเหลือซื้อยางด้วยครับ :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”