ช่วยชี้เป้าร้านขายโซ่ single speed ในกทม.หน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
บรรศักดิ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0812683291
Bike: Araya Excella Race, Tern Clutch, Splading, Bridgestone Grandtech

ช่วยชี้เป้าร้านขายโซ่ single speed ในกทม.หน่อยครับ

โพสต์ โดย บรรศักดิ์ »

กำลังตามหาโซ่ single speed แต่ไม่รู้แหล่งซื้อ เพื่อนสมาชิกท่านใดทราบแหล่งซื้อในกทม.รบกวนชี้เป้าด้วยครับ ... ขอบคุณครับ
ขี่จนกว่าจะหมดแรง
สาธิต อดเหลี่ยม
สมาชิก
สมาชิก
Bike: ARAYA Muddy Fox MF26EXO-K

Re: ช่วยชี้เป้าร้านขายโซ่ single speed ในกทม.หน่อยครับ

โพสต์ โดย สาธิต อดเหลี่ยม »

โซ่singleผมว่าหาซื้อง่ายกว่าโซ่สปีดนะครับ เดินเข้าร้านจักรยานบ้านๆก็มีครับถ้าคุณไม่ได้เน้นโซ่แบบสีๆ เอาแหล่งขายก็แถวๆวรจักร
miu
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ช่วยชี้เป้าร้านขายโซ่ single speed ในกทม.หน่อยครับ

โพสต์ โดย miu »

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=799697 ลองถามดูนะครับพี่
รูปประจำตัวสมาชิก
อ่างศิลา
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Midnight cycling
Bike: MOSSO 7585 XC

โพสต์ โดย อ่างศิลา »

ร้านแสงเพชร จรัญ20 เพียบ
รูปประจำตัวสมาชิก
DILL
สมาชิก
สมาชิก
Bike: GAZZETTA

โพสต์ โดย DILL »

กม.8 จักรยาน รามอินทรา ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”