วิธีเลือกไซส์เเฮนดรอบ NJS วัดยังไงครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
bbgun93
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0968785534
team: joy&jam
Bike: Custom fix
ตำแหน่ง: 603 อ่อนนุช44 สวนหลวง สวนหลวง กทม

วิธีเลือกไซส์เเฮนดรอบ NJS วัดยังไงครับ

โพสต์ โดย bbgun93 »

ตอบทีนะครับ เห็นกว้างไม่เท่ากัน
:D
http://www.crystaltravelgroup.com เที่ยวต่างประเทศ ตั๋วเครื่องบิน ติดต่อได้ครับ
ช่วยเข้ามากด like ไห้ทีนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
gawain
สมาชิก
สมาชิก
Bike: De Bernardi

Re: วิธีเลือกไซส์เเฮนดรอบ NJS วัดยังไงครับ

โพสต์ โดย gawain »

ผมตอบแบบ ไม่ทราบข้อมูลนะครับ น่าจะสัมพันธ์กับช่วงไหล่ของเราครับผม
StudioDuck
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Cinelli Vigorelli '09

Re: วิธีเลือกไซส์เเฮนดรอบ NJS วัดยังไงครับ

โพสต์ โดย StudioDuck »

ง่ายที่สุด ก็ใช้วิธีเอาแฮนด์มาสวมครอบตัวเรา ช่วงหน้าอกไว้ครับ ดูใว่าไม่ให้มันแคบจนเบียดลำตัวเราหรือกว้างจนดันแขนตรงใต้รักแร้ออกครับ
ทั้งนี้เพื่อให้ได้ระยะห่างที่เหมาะสมเวลาจับแฮนด์ ที่จะทำให้หายใจสะดวกและไม่กว้างจนทำให้เมื่อยไหล่เกินไป
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”