สูง 181 ต้อง Giant Omnium ไซต์อะไรครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
mvpthailand
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

สูง 181 ต้อง Giant Omnium ไซต์อะไรครับ

โพสต์ โดย mvpthailand »

ตัวนี้อะครับ ตัวอื่นไม่เอา

Geometry ตาม link ครับ

http://www.giant-bicycles.com/en-us/bik ... /#geometry

ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
punya467
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rayong road bike, On/Off cycling
Bike: NICH LTD

Re: สูง 181 ต้อง Giant Omnium ไซต์อะไรครับ

โพสต์ โดย punya467 »

จริงๆ ต้องดูอย่างอืนประกอบด้วย เช่น inseem ถ้าถามผม ผมว่าน่าจะ M หรือไม่ก็ M/L แต่ผมว่า M น่าจะเหมาะกว่า
ลูกเผลอแล้วเจอกัน
mvpthailand
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: สูง 181 ต้อง Giant Omnium ไซต์อะไรครับ

โพสต์ โดย mvpthailand »

punya467 เขียน:จริงๆ ต้องดูอย่างอืนประกอบด้วย เช่น inseem ถ้าถามผม ผมว่าน่าจะ M หรือไม่ก็ M/L แต่ผมว่า M น่าจะเหมาะกว่า
inseem 82-83 ซม.

ปั่น TCR Size M อยู่ สเต็มยาว 100 มม.

พอดีชอบเฟรมตัวนี้มากๆ

มันติดเบรค ได้ทั้ง หน้า หลังเลยมั้ยครับนี่ จะเอาไปใส่เกียร์ดุม น่ะครับ 555
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”