เฟรม TT คาร์บอนมาทำฟิกได้มั้ยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
OuiAh
สมาชิก
สมาชิก

เฟรม TT คาร์บอนมาทำฟิกได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย OuiAh »

ถ้ามีโชว์รูปหน่อยนะครับ
ozz
สมาชิก
สมาชิก

Re: เฟรม TT คาร์บอนมาทำฟิกได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย ozz »

ทำได้ครับ.
OuiAh
สมาชิก
สมาชิก

Re: เฟรม TT คาร์บอนมาทำฟิกได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย OuiAh »

ต้องแปลงอะไรเป็นพิเศษมั้ยครับ
Checkchanok
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Dedacciai Nerissimo

โพสต์ โดย Checkchanok »

สำคัญที่ล้อหลังครับ ตำแหน่ง Cog กับ Chainring ต้องตรงกัน
ภีษมะ
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย ภีษมะ »

tt มี dropout แนวนอนอยู่แล้วครับ เหมาะเข้าท่าเลยผมว่า

ทีแรกผมอยากได้เฟรม รถลู่สวยๆ แฟนซีมากๆมาทำ fixed/single เลยครับแต่ซื้อในห้องมือสองไม่ทันสีกครั้ง
vendorist
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย vendorist »

มีครับ แต่องศาการขี่มันจะคนละแบบนะครับ แต่ถ้าทำสวยๆ ขี่เล่นๆ ก็ได้เลยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”