ล้อorigin8 b43 เขายังเล่นกันอยู่หรือป่าวครับ ราคามือสองประมาณเท่าไหร่ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
bigod_10
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไม่มี
Bike: specailized rockhopper

ล้อorigin8 b43 เขายังเล่นกันอยู่หรือป่าวครับ ราคามือสองประมาณเท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย bigod_10 »

ล้อorigin8 b43 เขายังเล่นกันอยู่หรือป่าวครับ ราคามือสองประมาณเท่าไหร่ครับ ทำไมหลังๆดูเงียบๆไปครับ
vendorist
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ล้อorigin8 b43 เขายังเล่นกันอยู่หรือป่าวครับ ราคามือสองประมาณเท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย vendorist »

ผมว่ามันค่อนข้างหนัก แล้วทำเรื่องรอยต่อมไม่เนียนเท่า h-son ก็เลยหมดความนิยมไปครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”