ให้พอทราบร้านไหนขายกะโหลก miche บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
show-step
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: bpk
Bike: fuji track pro

ให้พอทราบร้านไหนขายกะโหลก miche บ้างครับ

โพสต์ โดย show-step »

ให้พอทราบร้านไหนขายกะโหลก miche บ้างครับ หามาหลายร้านแล้วหมด - -" รบกวนผู้รู้แจงให้ทราบที ขอบคุณคร้าบบบ
รูปประจำตัวสมาชิก
ridoxlife
สมาชิก
สมาชิก
team: Sweet Pedal
Bike: Back2Back-Imago Team Bike

Re: ให้พอทราบร้านไหนขายกะโหลก miche บ้างครับ

โพสต์ โดย ridoxlife »

ลองเช็ค กม.8 รึยังครับ
Team Sweet Pedal
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”