ขอเชิญเยี่ยมชมเอเซียไบค์โฉมใหม่ พร้อมสินค้าลดล้างสต๊อกมากมาย

Moderator: ผู้สนับสนุนเวบ

Re: ขอเชิญเยี่ยมชมเอเซียไบค์โฉมใหม่ พร้อมสินค้าลดล้างสต๊อกมากมาย

โพสต์ โดย naa_tae » 05 ต.ค. 2009, 14:25

เพิ่งรู้ว่า มีร้าน น่าสนใจใกล้ บ้านด้วย นะเนี้ย

Re: ขอเชิญเยี่ยมชมเอเซียไบค์โฉมใหม่ พร้อมสินค้าลดล้างสต๊อกมากมาย

โพสต์ โดย suwitth » 05 ต.ค. 2009, 18:48

มีสินค้าอะไรที่ลดราคาบ้างครับ

ขอ PM ราคาด้วยครับ

โพสต์ โดย Asasel » 05 ต.ค. 2009, 23:13

ร้านยังปิดพักเที่ยงอยู่รึเปล่าครับ :lol:
Happy 3nd anniversary SNSD!!! (We're Nothing Without 9 )
BIKE n DELICIOUS ราชพฤกษ์-สะพานพระราม 4 BMC Gangster

โพสต์ โดย HAPPY FEET » 06 ต.ค. 2009, 06:15

อุ๊ยทางผ่านกลับบ้านเลย ...น่าไปจัง.. :D
การชนะสิ่งใดๆในโลก ไม่เท่าการชนะใจตนเอง

โพสต์ โดย pisak » 06 ต.ค. 2009, 23:25

:lol: สวยมากและหน้าไปมากครับ
ระบบติดตามและตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์
http://track.thailandpost.co.th/

โพสต์ โดย ธีรพันธ์ » 08 ต.ค. 2009, 07:36

อยากให้ลงสินค้าที่ลดล้างสต๊อกด้วยน่าจะดีครับเพราะคนบ้านนอกอยู่ไกลๆไม่สามารถเข้าไปได้บ่อยนัก ถ้าทำได้ก็น่าจะทำให้การตัดสินใจต่างๆนาๆได้เร็วขึ้นครับผม
HS 3 NN

โพสต์ โดย HAPPY FEET » 08 ต.ค. 2009, 12:14

ไปมาเมื่อวานครับ ร้านจัดสวยครับ น่าซื้อทั้งนั้นครับ
ของลด 20% ขึ้นไปครับ ผมพึ่งไปซื้อมา ...(ปลอกแฮนด์)
อยากให้ลงสินค้าให้ดูด้วยครับจะได้รู้ว่ามีอะไรมาใหม่ๆบ้างในร้าน
เวลาไปจะได้ซื้อเลย... :lol:
เพราะเมื่อวานไปเกือบจะปิดร้านแล้ว (พนักงานใจดี ให้เดินดูจะปิดเลย...) :D
เชิญทุกๆท่านไปชมได้ครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ....
การชนะสิ่งใดๆในโลก ไม่เท่าการชนะใจตนเอง

โพสต์ โดย joh-talingchan-42 » 08 ต.ค. 2009, 18:08

HAPPY FEET เขียน:ไปมาเมื่อวานครับ ร้านจัดสวยครับ น่าซื้อทั้งนั้นครับ
ของลด 20% ขึ้นไปครับ ผมพึ่งไปซื้อมา ...(ปลอกแฮนด์)
อยากให้ลงสินค้าให้ดูด้วยครับจะได้รู้ว่ามีอะไรมาใหม่ๆบ้างในร้าน
เวลาไปจะได้ซื้อเลย... :lol:
เพราะเมื่อวานไปเกือบจะปิดร้านแล้ว (พนักงานใจดี ให้เดินดูจะปิดเลย...) :D
เชิญทุกๆท่านไปชมได้ครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ....

ขอคุณสำหรับข้อมูลครับผม....... :D
ไม่ว่าคุณจะเป็นใคร มีสิทธิ์ถูกสอยลงมา เตรียมตัวเอาไว้
อย่าคิดว่าคุณเหนือกว่าคนอื่น ถ้าก้มมองเท้าตัวเองแล้วยังติดพื้นอยู่...
ทุกคนเท่าเทียม.........................ประชาชนต้องเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

โพสต์ โดย chaichoosit » 09 ต.ค. 2009, 18:05

อยู่ภูเก็ต อยากหายตัวไปแบบ jumper จัง ช่วยโพสสินค้าให้ดูเยอะๆนะครับ :mrgreen:
บรรดาผู้ที่เหน็ดเหนื่อยและแบกภาระหนัก จงมาหาเรา และเราจะให้ท่านทั้งหลายหายเหนื่อยเป็นสุข มัทธิว 11.28

พระเยซูรักท่าน ฮา เล ลู ยา

โพสต์ โดย ป่อง » 10 ต.ค. 2009, 23:52

ไปมาแล้วครับเมื่อตอนบ่ายวันนี้ ร้านหาง่าย ร้านแต่งสวยน่าเดินมาก เจอคุณพี่ผู้ชายคนนึงเข้าใจว่าเป็นเจ้าของร้าน ให้คำแนะนำในตัวสินค้าทั้งเรื่องจักรยาน เทรนเนอร์ ถุงมือ เครื่องมือและเรื่องทั่วไปหลายเรื่อง ผมเข้าไปคุยด้วยพักใหญ่ จนลืมว่าต้องไปซื้ออาหารหมา สุดท้ายเพื่อนผมที่ไปด้วยมาเตือนผมเลยต้องรีบออกไปซื้อของต่อ ไม่ได้ลาคุณพี่เค้าเลย วันหน้าผ่านไปจะแวะไปอุดหนุนครับ

โพสต์ โดย doodex » 14 ต.ค. 2009, 22:23

ร้านสวยครับ น่าเดินชมจริง สินค้าลดเยอะๆนะครับ
กลับมาแล้ว.....กับเฟสสันเก่าๆ.....แต่โครตเหนื่อยเลย....ใจมันรักนิ
http://www.HomelandDD.com....ขายบ้านและที่ดินจังหวัดเชียงใหม่และใกล้เคียง
http://www.t3bthailand.co.th...รู้จังหวะการเข้าซื้อหุ้นอย่างถูกวิธี แวะเข้ามาชมได้