ขอสมัครเข้าร่วมทีมคลองรังสิตอีกคนค้าบบบ

ผู้ดูแล: gunoupat

กฏการใช้บอร์ด
ปรัชญา กันอุปัทว์
ที่ตั้งชมรม 59/501 หมู่บ้านบุรีรมย์ ม.5 ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ผู้ดูแลบอร์ดคือ aexs5591 และ kavin
รูปประจำตัวสมาชิก
กาย ธนพล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-5114540
team: Baanfha Cycling team
Bike: น้องมอมเเมม Specialized Allez C2

ขอสมัครเข้าร่วมทีมคลองรังสิตอีกคนค้าบบบ

โพสต์ โดย กาย ธนพล »

สวัสดีคับพี่ๆทีมคลองรังสิตทุกคนคับ ผมเพิ่งปั่นจักรยานได้ประมาณเกือบ1เดือนคับ ติดตาม คลองรังสิตทีมมาตลอดคับ พี่ๆทุกๆคนเก่งกันทั้งนั้นเลยคับ ผมเป็นเด็กใหม่ อยากจะขอเข้าร่วมทีมคับ บ้านผมอยู่ลำลูกกาคลอง3คับ หมู่บ้านลัลลี่วิลล์คับ ปกติผมปั่นวันเสาร์อาทิตย์คับ จักรยานที่ใช้ GT4.0 คับ อยากออกทริปกับพี่ๆทุกคนคับ เเต่พี่ๆส่วนใหญ่ใช้หมอบกันทั้งนั้นเลย ไม่รู้ว่าถ้าออกทริปกับพวกพี่ๆผมจะปั่นตามทันไหม กลัวเป็นพาระพวกพี่ๆด้วยคับ เพราะว่าผมยังปั่นได้ไม่เร็วอยู่เลยคับ ยังไงผมฝากเนื้อฝากตัวขอเข้าทีมด้วยนะค้าบบ ขอบคุณค้าบบ
ไม่ใช่ปั่นเพราะกระเเส...
...เเต่ปั่นเพราะใจรัก
ปั่นจักรยานให้อะไรมากกว่าที่คิด...
ampawa
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: หมอบ ต้วมเตี้ยม กะเต่าเขา ขยันนอน
ติดต่อ:

Re: ขอสมัครเข้าร่วมทีมคลองรังสิตอีกคนค้าบบบ

โพสต์ โดย ampawa »

วันอาทิตเช้าเจ็ดโมงปรกติจะมีนัดปั่นกันนะครับ มาได้เลย แต่อาทิตย์นี้จะไปปั่นขึ้นเขาใหญ่กัน มาบ่อยๆไม่นานปั่นทันแน่นอนครับ
Chakkrapan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-7773-1323
team: KRS / 347
Bike: SPECIALIZED E5 2014

Re: ขอสมัครเข้าร่วมทีมคลองรังสิตอีกคนค้าบบบ

โพสต์ โดย Chakkrapan »

กาย ธนพล เขียน:สวัสดีคับพี่ๆทีมคลองรังสิตทุกคนคับ ผมเพิ่งปั่นจักรยานได้ประมาณเกือบ1เดือนคับ ติดตาม คลองรังสิตทีมมาตลอดคับ พี่ๆทุกๆคนเก่งกันทั้งนั้นเลยคับ ผมเป็นเด็กใหม่ อยากจะขอเข้าร่วมทีมคับ บ้านผมอยู่ลำลูกกาคลอง3คับ หมู่บ้านลัลลี่วิลล์คับ ปกติผมปั่นวันเสาร์อาทิตย์คับ จักรยานที่ใช้ GT4.0 คับ อยากออกทริปกับพี่ๆทุกคนคับ เเต่พี่ๆส่วนใหญ่ใช้หมอบกันทั้งนั้นเลย ไม่รู้ว่าถ้าออกทริปกับพวกพี่ๆผมจะปั่นตามทันไหม กลัวเป็นพาระพวกพี่ๆด้วยคับ เพราะว่าผมยังปั่นได้ไม่เร็วอยู่เลยคับ ยังไงผมฝากเนื้อฝากตัวขอเข้าทีมด้วยนะค้าบบ ขอบคุณค้าบบ
ยินดีต้อนรับเข้ากลุ่มครับ พวกเราชาวคลองรังสิตทีมมีนัดพบกันทุกวันอาทิตย์ ณ วัดมูลจินดา คลอง 5 เวลาประมาณ 07.00 น. ถ้าว่างก็เข้ามาปั่นด้วยกันเลยครับ
รุ่นพี่ทุกๆคนยินดีให้คำแนะนำครับ แล้วเจอกันนะครับ
Our greatest weakness lies in giving up.
ความอ่อนแอที่แย่ที่สุดของมนุษย์ คือการล้มเลิกเสียกลางคัน
โทมัส เอดิสัน
กาย ธนพล
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: น้องมอมเเมม Specialized Allez C2

ขอบคุณพี่ๆมากๆเลยคับ
ปั่นจักรยานให้อะไรมากกว่าที่คิด...
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club
Bike: Bianchi / Merida

โพสต์ โดย SuperNok »

ยินดีต้อนรับค่ะ มาปั่นด้วยกันนะคะ :P
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
กาย ธนพล
ขาประจำ
ขาประจำ

SuperNok เขียน:ยินดีต้อนรับค่ะ มาปั่นด้วยกันนะคะ :P
ขอบคุณค้าบผม พี่นกคับ เรื่องเสื้อทีม ผมใส่ไซร์ M คับผม
banchay
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-2510253
team: ไร้สังกัด
Bike: merida / SPECIALIZED E5

โพสต์ โดย banchay »

:) :) ผมก็ต้องขอสมัครเข้าใหม่นะครับ เพราะหยุดไปยาวเลยไม่ได้ปั่นเลย รถยางรั่วหมดแล้วต้องเอามาเคาะสักหน่อย :lol: :lol: :lol:
ART
ขาประจำ
ขาประจำ
team: klongrangsit
Bike: Giant,MERIDA

โพสต์ โดย ART »

มาเลยครับ ปั่นช้าๆก็มี ผมเพิ่งจะเริ่มปั่นหยุดไปนาน :D :D :D
ENGINEERKIM
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ENGINEERKIM »

สวัสดีครับ สมัครด้วยคน อยู่คลอง 2 ครับผม ว่างช่วงเย็นๆวัน ธรรมดาไม่รู้มีใครปั่นทุกเย็นไหมครับ
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club

มาเลยค่ะ ยินดีต้อนรับทุกท่าย ทุกวันอาทิตย์ เรามีนัดกันที่จุดสตาร์ท (วัดมูลจินดา คลองห้า) 7.00 น. ค่ะ :P
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
KASOK EIMSUMANG
สมาชิก
สมาชิก
Bike: specialized allez e5
ติดต่อ:

โพสต์ โดย KASOK EIMSUMANG »

SuperNok เขียน:มาเลยค่ะ ยินดีต้อนรับทุกท่าย ทุกวันอาทิตย์ เรามีนัดกันที่จุดสตาร์ท (วัดมูลจินดา คลองห้า) 7.00 น. ค่ะ :P
ปกติปั่นกันอยู่ที่ AV เท่าไรครับ ผมอยากไปปั่นด้วยแต่ใหม่มากกลัวปั่นไม่ทัน
BoonsermC.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819136862
team: -
Bike: Venge S-Work, Bianchi XR
ตำแหน่ง: Sivalee 2 Rangsit
ติดต่อ:

โพสต์ โดย BoonsermC. »

ขอด้วยอีกคนครับ.....มือใหม่ครับ อยากปั่นกับทีมครับ...มีหมอบ และภูเขาครับ สีวลี2 ผมบุญเสริมครับ.....
Enjoy Life มีความสุข สนุกไปกับชีวิต กันนะคร๊าบ :)
BoonsermC.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819136862
team: -
Bike: Venge S-Work, Bianchi XR
ตำแหน่ง: Sivalee 2 Rangsit
ติดต่อ:

โพสต์ โดย BoonsermC. »

วันอาทิตย์นี้ ปั่นด้วยคนนะครับ...ไม่รู้จักใครเลย จะร่วมปั่นครั้งแรกครับ...ว่าแต่ว่า ปั่นวันอาทิตย์นี้ ใช้หมอบหรือภูเขาครับ? - บุญเสริม สีวลี2 ครับ
Enjoy Life มีความสุข สนุกไปกับชีวิต กันนะคร๊าบ :)
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ

BoonsermC. เขียน:วันอาทิตย์นี้ ปั่นด้วยคนนะครับ...ไม่รู้จักใครเลย จะร่วมปั่นครั้งแรกครับ...ว่าแต่ว่า ปั่นวันอาทิตย์นี้ ใช้หมอบหรือภูเขาครับ? - บุญเสริม สีวลี2 ครับ
มาเลยค่ะ ใช้เสือหมอบ :P
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ

KASOK EIMSUMANG เขียน:
SuperNok เขียน:มาเลยค่ะ ยินดีต้อนรับทุกท่าย ทุกวันอาทิตย์ เรามีนัดกันที่จุดสตาร์ท (วัดมูลจินดา คลองห้า) 7.00 น. ค่ะ :P
ปกติปั่นกันอยู่ที่ AV เท่าไรครับ ผมอยากไปปั่นด้วยแต่ใหม่มากกลัวปั่นไม่ทัน
ลองมาร่วมปั่นดูค่ะ กลุ่มหน้าความเร็ว 35+++ กลุ่มหลัง30+++ค่ะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คลองรังสิตทีม”