สวัสดีครับมือใหม่หัดปั่นครับ ขอเป้นสมาชิกใหม่ด้วยครับฝากตัวด้วยครับ

ผู้ดูแล: gunoupat

กฏการใช้บอร์ด
ปรัชญา กันอุปัทว์
ที่ตั้งชมรม 59/501 หมู่บ้านบุรีรมย์ ม.5 ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ผู้ดูแลบอร์ดคือ aexs5591 และ kavin
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
agenoser
สมาชิก
สมาชิก

สวัสดีครับมือใหม่หัดปั่นครับ ขอเป้นสมาชิกใหม่ด้วยครับฝากตัวด้วยครับ

โพสต์ โดย agenoser »

พึ่งซื้อเสือหมอบมาได้ 2-3 วันครับ อยู่ คลอง 3 ธัญญะข้างอบต.บึงยี่โถไว้ขาแข็งๆแล้วขออนุญาติไปด้วยนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club
Bike: Bianchi / Merida

Re: สวัสดีครับมือใหม่หัดปั่นครับ ขอเป้นสมาชิกใหม่ด้วยครับฝากตัวด้วยครับ

โพสต์ โดย SuperNok »

agenoser เขียน:พึ่งซื้อเสือหมอบมาได้ 2-3 วันครับ อยู่ คลอง 3 ธัญญะข้างอบต.บึงยี่โถไว้ขาแข็งๆแล้วขออนุญาติไปด้วยนะครับ
ยินดีต้อนรับค่ะ วันเสาร์นี้ว่างป่าวคะปั่นไปคลอง 11 , 15 กัน เจอกันที่วัดมูลคลองห้า 7.30 น. นะคะ
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คลองรังสิตทีม”