------- สรุปและขอข้อเสนอะแนะ เงินกลุ่มที่เหลือ --------

ผู้ดูแล: gunoupat

กฏการใช้บอร์ด
ปรัชญา กันอุปัทว์
ที่ตั้งชมรม 59/501 หมู่บ้านบุรีรมย์ ม.5 ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ผู้ดูแลบอร์ดคือ aexs5591 และ kavin
เด็กหัดใหม่
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Sempre and HFS 4000
ติดต่อ:

Re: ------- สรุปและขอข้อเสนอะแนะ เงินกลุ่มที่เหลือ --------

โพสต์ โดย เด็กหัดใหม่ »

ไปกันอีกนะครับ อยากให้พี่ๆ เพื่อนๆ คลองรังสิต มาร่วมปั่นไปทำบุญกันเยอะๆครับ จะได้สนุกด้วยกัน ทำบุญร่วมกันเพื่อความสุขและสวัสดีชาวคลองนะครับ

:P :P :P :P :P
my sport, my bike, my life...it's me.
รูปประจำตัวสมาชิก
zembae
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ***
team: 347
Bike: Zero.7, Cervelo S5

Re: ------- สรุปและขอข้อเสนอะแนะ เงินกลุ่มที่เหลือ --------

โพสต์ โดย zembae »

gunoupat เขียน:
Vit_Turbo เขียน:
เด็กหัดใหม่ เขียน:ผมมาใหม่ ชื่อก็เด็กหัดใหม่ ปั่นไปแล้ว 2 วัด ร่วมทำบุญกับพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาวคลองรังสิตและจะไปให้ครบ 7 วัดแน่ๆครับ 8-) 8-) 8-) 8-)

แต่ผมยังไม่มีเสื้อทีม krs เลยอ่ะ :cry: :cry: :cry: :cry:
อ่ะนะ อยู่มาตั้งนานยังไม่มีเสื้อทีมอีกเหรอครับ น่าสงสารมากเลย พีกับเจี๊ยบว่าไงมั่งเนี่ย :lol: :lol:
ชุดทีม พี่เอ๋ ผมสั่งไปทาง FORZ ให้แล้วครับ เสื้อ L กางเกง L สั่งให้เมื่อวานนี้ครับ
ใหญ่ไปมั๊ง ผมว่า M & M ครับ ถ้ายังไม่สั่งนะ
gunoupat
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814521771
Bike: colnago bianchi ducatti trek seven specialize cannondale cervelo ไม่มี มีแต่.......

โพสต์ โดย gunoupat »

ไหนๆทริปทำบุญมีเหตุหลายครั้งที่ต้องเลื่อน ขอเสนอนำเงินใส่ซองๆละ 100 บาทถวายพระ 9องค์ เป็นเงิน 900 บาท งานทำบุญบ้านพี่เหน่งคลอง8 ครับ
เช้าปั่นไปคลอง15 ก่อนแล้วปั่นกลับมาแวะที่งาน เหมือนทุกปีครับ เงินที่เหลือ ก็ยังเก็บไว้ทำบุญในโอกาสต่อไป
"ล้มลง" อาจได้แผล แต่..เมื่อไร "ล้มเลิก" แล้ว "ยอมแพ้" คุณจะไม่ได้อะไรเลย.

ตาผล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819224030
team: คลองรังสิต+เสือธัญญะ
Bike: Bianchi

โพสต์ โดย ตาผล »

gunoupat เขียน:ไหนๆทริปทำบุญมีเหตุหลายครั้งที่ต้องเลื่อน ขอเสนอนำเงินใส่ซองๆละ 100 บาทถวายพระ 9องค์ เป็นเงิน 900 บาท งานทำบุญบ้านพี่เหน่งคลอง8 ครับ
เช้าปั่นไปคลอง15 ก่อนแล้วปั่นกลับมาแวะที่งาน เหมือนทุกปีครับ เงินที่เหลือ ก็ยังเก็บไว้ทำบุญในโอกาสต่อไป
คิดดีย่อมทำได้ดี....ตามนั้น
ความนุ่มนวลนั้นภายนอก///ล้วนลวงหลอกเกินจำเป็น
Vit_Turbo
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS
Bike: GT Trek Jamis Bianchi

โพสต์ โดย Vit_Turbo »

ตาผล เขียน:
gunoupat เขียน:ไหนๆทริปทำบุญมีเหตุหลายครั้งที่ต้องเลื่อน ขอเสนอนำเงินใส่ซองๆละ 100 บาทถวายพระ 9องค์ เป็นเงิน 900 บาท งานทำบุญบ้านพี่เหน่งคลอง8 ครับ
คิดดีย่อมทำได้ดี....ตามนั้น
กด like ครับ +1 :lol: :lol:
อยากได้ขาจาน 172.5 bcd 110
gunoupat
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814521771
Bike: colnago bianchi ducatti trek seven specialize cannondale cervelo ไม่มี มีแต่.......

โพสต์ โดย gunoupat »

จากยอดเงินกลุมที่เหลือ 5,310 บาท
ทำบุญถวายพระไป 900 บาท ในงานทำบุญที่ บ้า้นพี่เหน่ง เสือธัญญะ
คงเหลือ 4,410 บาท ครับ
"ล้มลง" อาจได้แผล แต่..เมื่อไร "ล้มเลิก" แล้ว "ยอมแพ้" คุณจะไม่ได้อะไรเลย.

ตอบกลับ

กลับไปยัง “คลองรังสิตทีม”