ปั่นเสือหมอบค่ะ อยากร่วมกลุ่มด้วยคนค่ะ

ผู้ดูแล: gunoupat

กฏการใช้บอร์ด
ปรัชญา กันอุปัทว์
ที่ตั้งชมรม 59/501 หมู่บ้านบุรีรมย์ ม.5 ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ผู้ดูแลบอร์ดคือ aexs5591 และ kavin
รูปประจำตัวสมาชิก
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club
Bike: Bianchi / Merida

Re: ปั่นเสือหมอบค่ะ อยากร่วมกลุ่มด้วยคนค่ะ

โพสต์ โดย SuperNok »

BoonsermC. เขียน:ตกลง วันเสาร์ มีปั่นกันครับ ชิวๆไป จปร กาแฟน้องแคท ใครสนใจเจอกัน วัดมูล 7โมงครับ :)
ไม่ได้ไปด้วย พรุ่งนี้ไป ปั่นสวนผึ้งค่ะ :P
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
BoonsermC.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819136862
team: -
Bike: Venge S-Work, Bianchi XR
ตำแหน่ง: Sivalee 2 Rangsit
ติดต่อ:

Re: ปั่นเสือหมอบค่ะ อยากร่วมกลุ่มด้วยคนค่ะ

โพสต์ โดย BoonsermC. »

พรุ่งเน้สวนผึ้ง วันอาทิตย์ หัวหินอีก 180โล ... สมแล้วที่เป็น Super Nok แกร่ง ค้อตๆ :lol:
Enjoy Life มีความสุข สนุกไปกับชีวิต กันนะคร๊าบ :)
Chakkrapan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-7773-1323
team: KRS / 347
Bike: SPECIALIZED E5 2014

โพสต์ โดย Chakkrapan »

Yayfonny เขียน::P :P :P ขอบคุณมากค่ะ เด่วจะติดตามข่าวอีกที
น้องใหม่ครับ ยังติดตามข่าวบอร์ดเราอยู่รึเปล่า อย่าลืมอาทิตย์นี้มาปั่นด้วยกันนะครับ เดี๋ยวช่วยดูแล ช่วยลากให้ครับ
Our greatest weakness lies in giving up.
ความอ่อนแอที่แย่ที่สุดของมนุษย์ คือการล้มเลิกเสียกลางคัน
โทมัส เอดิสัน
Yayfonny
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: Bianchi Nirone7

โพสต์ โดย Yayfonny »

ติดตามเพจอยู่ค่ะ อาทิตย์ติดธุระค่ะ ขอเป็นอาทิตย์ถัดไปค่ะ :oops: :oops: :oops:
" เย้ๆๆ มีคนชวนลากล่ะ " :P :P :P :P
เด็กหัดใหม่
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Sempre and HFS 4000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เด็กหัดใหม่ »

รีบมาเลยครับ.........จะรอนะ
my sport, my bike, my life...it's me.
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คลองรังสิตทีม”