แนะนำครับ STREET BIKE จากเดนมาร์ค ชื่อ อเวนิว

รูปภาพ

ผู้ดูแล: LA-Group, ccshop

รูปประจำตัวสมาชิก
LA-Group
ขาประจำ
ขาประจำ
team: www.laridingclub.com
ติดต่อ:

Re: แนะนำครับ STREET BIKE จากเดนมาร์ค ชื่อ อเวนิว

โพสต์ โดย LA-Group »

รูปภาพ
คันนี้ก็ไม่ถึง 4 คับพี่น้อง แต่ผมว่าพอดูไกลๆ จะไม่เห็นความละเอียดซักเท่าไหร่
LA-Group
ขาประจำ
ขาประจำ
team: www.laridingclub.com
ติดต่อ:

Re: แนะนำครับ STREET BIKE จากเดนมาร์ค ชื่อ อเวนิว

โพสต์ โดย LA-Group »

รูปภาพ
อีกซักคันนะครับ รถอะเวนิวนี้ฝรั่งเจ้าของแบรนด์มาด้วยวันงานโชว์เขาใหญ่ เค้าพรีเซ้นให้เราัฟังว่ามันคือ STREET BIKE ที่มีความเป็นดีไซน์ที่สวยโดดเด่นแตกต่างกันในทุกสี ที่เค้าออกแบบมา จังหวะลีลาในการปั่นจะให้ความเร็วและสมรรถนะที่ดีกว่าจักรยาน STREET BIKE ที่หลายคนเคยปั่น เค้ามั่นใจว่าถ้าคนชอบ Road Bike แล้วรู้สึกว่ามันไม่ค่อยจะสะดวกเวลาต้องก้มหลังเมื่อปั่นชมเมือง Avenue จะทำให้เห็นความต่างได้
mrcvpk
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0818098183
team: n/a

โพสต์ โดย mrcvpk »

ทราบว่าจะมีจำหน่าย Wilier ด้วย. มีเสือหมอบรุ่นไหนเข้ามาบ้่างครับ. :!: :!:
น้องนุช
สมาชิก
สมาชิก
team: sasa.bike
Bike: fuji

โพสต์ โดย น้องนุช »

อยากได้ค่ะ ราคาแรงป่าวค่ะ
วันเวลาไม่เคยรอใคร
ตอบกลับ

กลับไปยัง “LA Bicycle Group”