แนะนำครับ STREET BIKE จากเดนมาร์ค ชื่อ อเวนิว

รูปภาพ

Moderator: ccshop, LA-Group

แนะนำครับ STREET BIKE จากเดนมาร์ค ชื่อ อเวนิว

โพสต์ โดย LA-Group » 16 ก.พ. 2012, 01:02

AD AVENUE_LAbicycle.jpg

Re: แนะนำครับ STREET BIKE จากเดนมาร์ค ชื่อ อเวนิว

โพสต์ โดย mazz » 16 ก.พ. 2012, 07:02

สวยดีครับ ราคา กับไซส์ มีบ้างเปล่าครับ

Re: แนะนำครับ STREET BIKE จากเดนมาร์ค ชื่อ อเวนิว

โพสต์ โดย โจ ครูชานเมือง » 16 ก.พ. 2012, 07:14

สวยมาก ดูแนวตะเข็บ เนียนเกิน น่าจะเป็นคาร์บอนหรือป่าว สีอโนไดซ์ ถ้าเอามาราคาไม่แรง Q เพียบ
พูดดี คิดดี ทำดี ไม่พอ ต้องคบแต่คนดีดี และอยู่ในสถานที่ที่ดีดีด้วย
ใครซื้อของผม โอนเข้า สุบดี คูหาวันต์ กรุงไทย ออมทรัพย์ มีนบุรี 2611246424
[color=#FF0000]ผมซื้อของใคร ส่งที่ อาจารย์สุบดี คูหาวันต์ วิทยาลัยเทคนิคกาญจนาภิเษก มหานคร 73 ม.18 ถ.คุ้มเกล้า ต.แสนแสบ มีนบุรี กทม.10510

ภาพประจำตัวสมาชิก
JADE555
WLM
อยากรู้ให้โทรมาถาม (- -")

โพสต์ โดย JADE555 » 16 ก.พ. 2012, 08:33

สวยมากๆ ดูกันให้ชัดๆ แล้วก็ขอราคาเลยครับๆๆๆๆ :o :lol:

รูปภาพ
ปั่นต่อไป จนกว่าตูดจะไหม้เป็นเถ้าถ่าน CARBON ASS TEAM

เฟรมบุบกลาง ยางก็แบน แฮนด์ก็หลุด
โซ่สะดุด ล้อสะบัด เฟืองก็แหลม
ยางนอกโล้น ขอบล้อแตก ยางในแพลม
สนิมแจม ลูกปืนร้าว รองเท้าพัง!!

โพสต์ โดย เสืoเo 511 » 16 ก.พ. 2012, 08:45

ชัดมากๆ :lol:
ล้มแล้วจงลุกใหม่ จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์

โพสต์ โดย แมวทอง » 16 ก.พ. 2012, 12:24

เอาช่วยอีกแรง
รูปภาพ
แมวทองคือแมวน้ำแมวน้ำคือแมวทะเล

หายใจเข้าลึก พอประมาณไม่ต้องรีบ หายใจออก ผ่อนลมหมดตามสบาย พุทธ-โธ
ใช้เกียร์ ที่ไม่หนัก หรือ เบาขา จนเกินไปเดินทางสายกลาง
ความเร็วปล่อยวาง ฮาร์ทเรตปล่อยวาง เป็นไปตาม เหตุ และ ผล
อภัย ให้ใจสงบ สติมาครบ ย่อมเกิดสิ่งดีๆ

โพสต์ โดย ขาวอวบ » 16 ก.พ. 2012, 16:25

เกียร์ดดุมซะด้วย สวยมาก กลัวก็แต่ราคา :lol: :lol:

ดูจากเวป http://www.avenue-cykler.dk/showbike.php?bike=A-1200758 อะไหล่แย่กว่ายัง 7,999 DKK
แปลงเป็นเงินไทย x 5.5 ก็ 44,000 เข้าไปแล้ว ตัวในรูปน่าจะแรงกว่าเพราะเกียร์คนล่ะตัวกัน

โพสต์ โดย tangkwa » 16 ก.พ. 2012, 17:07

พี่ครับรูปใหญ่เกินไปดูได้ทีละไม่ถึงครึ่งคัน :lol:

โพสต์ โดย paweepat » 16 ก.พ. 2012, 21:28

ถ้าไม่ใช่งานเปิดตัว ตอนนี้หาดูตัวจริงเสียงจริงได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย mrToo » 17 ก.พ. 2012, 01:06

เบาะ ล้อ ยาง ปลอกแฮนด์ ฯลฯ ป๊ะยี่ห้อตัวฯหมดเลยวุ้ย
ว่าแต่....จะดูรถได้ที่ไหนบ้างจ๊ะสำหรับแฟนๆตจว.?
เห็นAd.ตามนิตยสารไทย มาร่วม2เดือนแหล่วววว :mrgreen:
เราเป็นพวกเดียวกัน........:D :D

ภาพประจำตัวสมาชิก
JADE555
WLM
อยากรู้ให้โทรมาถาม (- -")

โพสต์ โดย JADE555 » 17 ก.พ. 2012, 07:49

PlaTwo เขียน::mrgreen: :mrgreen:

:twisted: :twisted:
ปั่นต่อไป จนกว่าตูดจะไหม้เป็นเถ้าถ่าน CARBON ASS TEAM

เฟรมบุบกลาง ยางก็แบน แฮนด์ก็หลุด
โซ่สะดุด ล้อสะบัด เฟืองก็แหลม
ยางนอกโล้น ขอบล้อแตก ยางในแพลม
สนิมแจม ลูกปืนร้าว รองเท้าพัง!!

โพสต์ โดย ronnawee » 19 ก.พ. 2012, 23:03

สวยครับ :mrgreen:
คนดี สำหรับผมคือ คนที่มีโอกาสทำความชั่วแล้วไม่ทำ และไม่เพียงแต่พูดเพื่อให้ตัวเองดูดี ต้องทำดัวย