จักรยานแอล.เอ. มันราคาเท่าไหร่กัน

รูปภาพ

Moderator: ccshop, LA-Group

Re: จักรยานแอล.เอ. มันราคาเท่าไหร่กัน

โพสต์ โดย koboku » 07 ต.ค. 2010, 14:18

จักรยานไทยทำไมไม่ทำให้คนไทยขี่

ไม่เข้าใจ

เหมือนยาง Geax อ่ะ

:roll:

Re: จักรยานแอล.เอ. มันราคาเท่าไหร่กัน

โพสต์ โดย เสือแอด » 07 ต.ค. 2010, 15:56

รถเฟรมคาบอนของคนไทยมาแล้วครับ

โพสต์ โดย jkshoes » 07 ต.ค. 2010, 16:07

ผมก็รอเสือหมอบคาร์บอน ไซด์เล็กๆของ la อยู่ครับ เผื่อฝันเป็นจริง
จิตใจหนุ่มในวัยแก่ดีกว่าจิตใจท้อแท้ในวัยหนุ่ม

โพสต์ โดย pprasith » 07 ต.ค. 2010, 18:36

LA สู้สู้ งานบ้านเราสู้ Taiwan ได้สบายๆ เสียแต่ยังไม่ Hit the MTB target... :D :D ;)

โพสต์ โดย tasamalee » 07 ต.ค. 2010, 21:41

ผมรอ เฟรม TI.ของ LA ครับ สู่ๆ ครับ LA
กำลังเชียให้เพื่อนที่ทำงานชื้ออยู่ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย tasamalee เมื่อ 07 ต.ค. 2010, 21:44, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
GARMIN BICYCLE รับซ่อมไมล์ garminและไมล์ igpsport ติดต่อได้ที่
Line ID: garminbicycle
facebook:จิรพงษ์ ทัศมาลี

ดูรายละเอียดสินค้า​ได้ที่ลิงค์นี้ครับ

ลิงก์ร้านค้า https://shopee.co.th/igpsport

โพสต์ โดย Mr.m » 07 ต.ค. 2010, 21:42

ราหูอมยิ้ม เขียน:ขอโทษคุณ Bad Attitude ด้วยครับ
ดูที่รถไม่เห็นโลโกของ LA เลยเข้าใจว่าเปนยี่ห้ออื่น

ข้าน้อยสมควรตาย

ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความรู้และให้ความกระจ่าง

คราวหน้าจะไม่เดาสุ่มอีก ขออภัยอีกครั้ง

น่ายกย่องคุณ bad_attitude ที่ไม่โต้ตอบแบบไร้สติ และน่ายกย่องคุณราหูอมยิ้ม ที่กล้าย้อมรับความผิดพลาดของตนเอง :)
มีจักรยานเป็นสิบคัน ก็ขี่ได้แค่ทีละคัน

โพสต์ โดย สิงห์-บ้านบึงพระ » 07 ต.ค. 2010, 21:54

ใจเย็นๆกันครับ ค่อยๆ...อ่าน...ค่อยๆ ดู.....ค่อยๆ โพสต์... ดีแล้วครับ พากันใจเย็นลงได้ น่า ยกย่อง :lol: ผมชอบ
ออกกำลังกายเป็นประจำเพื่อสุขภาพที่ดี

โพสต์ โดย Tumkakai » 08 ต.ค. 2010, 07:56

:lol: ดูสิ La ทำ spec ออกมาดี :o จนเทียบชั้นกับรถนอกจนเขาเข้าใจผิด นึกว่ารถนอกซะงั้น หน้าตาก็รถนอกชัดๆ

อย่างนี้ LA ต้องแก้ตัวแล้วรีบทำราคา มาซะดีๆ อย่าให้ต้อง "คิดไปเอง" อีกนะ :P :P :P

โพสต์ โดย grisana_yai » 08 ต.ค. 2010, 13:26

ต้องหาไว้สักคันซะแล้ว :roll:
ฉันจะตื่นมาในยามพระเจ้าหลับไหล

โพสต์ โดย DKK_26 » 08 ต.ค. 2010, 15:51

la น่าจะทำไซด์เล็กมาบ้างนะครับ

โพสต์ โดย lightw140 » 08 ต.ค. 2010, 20:28

$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$

.....สังคมดี มีเมตตาต่อกัน....

มาชื่นชมกับสมาชิก และแอล เอ

ว่าจะไปหามาใช้สักคัน...

WWWWWWWWWWWWWWWWWWWW :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย charoenrat » 08 ต.ค. 2010, 22:17

Mr.m เขียน:
ราหูอมยิ้ม เขียน:ขอโทษคุณ Bad Attitude ด้วยครับ
ดูที่รถไม่เห็นโลโกของ LA เลยเข้าใจว่าเปนยี่ห้ออื่น

ข้าน้อยสมควรตาย

ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความรู้และให้ความกระจ่าง

คราวหน้าจะไม่เดาสุ่มอีก ขออภัยอีกครั้ง

น่ายกย่องคุณ bad_attitude ที่ไม่โต้ตอบแบบไร้สติ และน่ายกย่องคุณราหูอมยิ้ม ที่กล้าย้อมรับความผิดพลาดของตนเอง :)

ผมว่าคนไทยเราจริงๆแล้วก็น่ารักนะครับ :D

ภาพประจำตัวสมาชิก
atom_000
WLM Yahoo Messenger
087-1995253 เบอร์อื่นโจรครับ

โพสต์ โดย atom_000 » 09 ต.ค. 2010, 03:25

:D :D :D :D
คนเราเข้าใจผิดกันได้ครับ
น่าดีใจที่คนผิดก็ยอมรับผิด
คนโดนพาดพิงก็ใจนักเลง ชี้เเจงด้วยเหตุผล ไม่ใช้อารมณ์
+1 ทั้งคู่ครับ
บอร์ดชมรมจักรยานเสือลัลล้า อ.นครไทย จ.พิษณุโลก
viewforum.php?f=424

อยากรู้จักผม!! คลิ๊กเลยครับ
https://www.facebook.com/profile.php?id=100001043363439

โพสต์ โดย chaichoosit » 09 ต.ค. 2010, 10:08

ตัวแทน LA น่าจะมาโพสขายจักรยานในเวปซักหน่อยนะครับ:P
บรรดาผู้ที่เหน็ดเหนื่อยและแบกภาระหนัก จงมาหาเรา และเราจะให้ท่านทั้งหลายหายเหนื่อยเป็นสุข มัทธิว 11.28

พระเยซูรักท่าน ฮา เล ลู ยา