.. ลดเยอะไม่ว่า แถมยังมีประมูลของเทพๆกันอีกด้วย กับงาน .... " SportBicycle GRANDSALE " !!! ..

รูปภาพ

Moderator: Event MKT, Sportbicycle_MKT

.. ลดเยอะไม่ว่า แถมยังมีประมูลของเทพๆกันอีกด้วย กับงาน .... " SportBicycle GRANDSALE " !!! ..

โพสต์ โดย Sportbicycle_MKT » 03 ธ.ค. 2015, 11:03

มาแล้วว นาทีทอง และ การประมูลสินค้า !!

!!!!!!!!! เริ่ม วันที่ 4/12/2015 นะครับบบ !!!!!!!!

การประมูลสินค้าจะมีทุกวันในเวลา 12.30 น. และ 18.30 น. โดยของที่นำมาประมูลจะเป็นของโหด ระดับ S-Works เลยทีเดียว แต่เริ่มต้นที่ไม่กี่บาทเท่านั้น
:shock:
รูปภาพ

ในช่วง 12.00-13.00 น. และ 18.00-19.00น. ท่านยังมีสิทธิลุ้นเจอนาทีทอง 1 นาที กับการซื้อเสื้อผ้า ลดราคากว่า 80-90% อีกตั้งหากกก !! บอกเลยราคาถูกกว่าของก็อปอีก แต่ได้ของจริงนะครับบ
รูปภาพ

ปล.
ท่านที่อยู่ต่างจังหวัดสามารถซื้อของในช่วงกิจกรรม GrandSale ได้จากตัวแทนจำหน่านทั่วประเทศ หรือสามารถสั่งซื้อของพร้อมบริการส่งได้ที่ Line oprspb2551 ด้วยนะครับ