" ZIPP DAY วันซิปแห่งชาติ !! วันอันตรายที่จะทำให้คุณเสียตังอย่างไม่ทันตั้งตัว :O "

รูปภาพ

Moderator: Event MKT, Sportbicycle_MKT

Re: " ZIPP DAY วันซิปแห่งชาติ !! วันอันตรายที่จะทำให้คุณเสียตังอย่างไม่ทันตั้งตัว :O "

โพสต์ โดย Supp1954 » 30 ก.ย. 2015, 20:16

ขอบคุณครับ ผมจะติดต่อไปนะครับ แต่คงยืนยันที่จะอุดหนุนล้อของบริษัทดังเดิม ไม่ประสงค์จะรับเงินคืน เนื่องจากมีความชอบ ล้อ zipp เป็นส่วนตัว
ปัจจุบันผมใช้ zipp30,zipp303,zipp404 ครับ

ต้องขออภัย หากข้อความของผมไม่เหมาะสม ทั้งนี้มีเจตนาดีที่จะรักษาคุณภาพของบริษัทนี้ไว้

Re: " ZIPP DAY วันซิปแห่งชาติ !! วันอันตรายที่จะทำให้คุณเสียตังอย่างไม่ทันตั้งตัว :O "

โพสต์ โดย Supp1954 » 30 ก.ย. 2015, 20:45

ขอบคุณบริษัทที่มีความเข้าใจลูกค้าด้วยดี ขอบคุณ คุณ OSK 97 ที่เป็นกำลังใจ ผมติดตามคุณมาตลอดเช่นกัน ผมไม่ได้มีเจตนามุ่งร้ายต่อบริษัทที่ผมอุดหนุนตลอดมา ที่จริงยังมีข้อความของผมที่เขียนจากใจถูกตัดทิ้งไป อยากให้ลงข้อความที่ผมเขียนไป ตามที่เป็นในกระทู้นี้ให้ครบ ก็จะทราบว่าผมไม่มีเจตนารับเงินคืน และจะขออุดหนุนบริษัทนี้ดังเดิม
ปัจจุบันผมมีล้อzipp30 ,303,404
ทุกข้อความที่ผมเขียนถึงบริษัทนี้ตลอดมา เป็นไปในเชิงสร้างสรรค์ทั้งสิ้น

โพสต์ โดย Supp1954 » 30 ก.ย. 2015, 20:50

ข้อความส่งขึ้นไปก่อนหน้าที่บริษัทจะส่งกลับมาหายไป น่าเสียดายที่ผมพยายามอธิบายถึงพัฒนาการของล้อ zipp404
ที่ผมติดตามมาตลอด

โพสต์ โดย Supp1954 » 30 ก.ย. 2015, 20:57

ไม่ต้องคืนเงินให้ผมนะครับ จัดล้อ 2014 ให้ผมได้ใช้ตามที่ตั้งใจไปในวัน zipp แห่งชาติเถอะครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย Supp1954 » 01 ต.ค. 2015, 08:32

Sportbicycle_MKT เขียน:เรียนคุณ Supp1954
ผมในฐานะตัวแทนของบริษัทสปอร์ตไบค์ซิเคิลได้รับเรื่องและประสานงานกับทางโชว์รูมให้แล้วครับ
ทางโชว์รูม ได้แจ้งว่าได้พยายามติดต่อคุณ Supp1954 กลับไปแล้วแต่ไม่สามารถติดต่อได้ทางเบอร์โทรศัพท์
จากการเข้าใจผิดกันนี้ไม่ว่าจะด้วยเรื่องอะไร ทางเราไม่ได้มีเจตนาในการโกหกหลอกลวงลูกค้า
ทางเรายินดีรับผิดชอบโดยการคืนเงินเต็มจำนวนหากทางคุณ Supp1954 ไม่พอใจในสินค้าที่ได้ซื้อจากทางโชว์รูมไป
รบกวนคุณ Supp1954 ติดต่อกลับมาทางเบอร์โทรศัพท์ที่ได้ส่งเข้า PM ด้วยนะครับ
ผมต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

อ่านแล้วไม่เสียใจที่เป็นลูกค้ามาโดยตลอด ชื่นใจจังครับ

โพสต์ โดย Supp1954 » 01 ต.ค. 2015, 09:27

เรื่องเล่าจบลงแล้วนะครับ ผมพอใจในล้อปีนี้เพราะต้องการใช้ เนื่องจากไม่มีของในรุ่นอื่นๆ ตามที่น้องผู้ขายบอกมา ผมได้รับของสมนาคุณ เป็นยาง s works 2 เส้น อย่างน้อยก็ยังเป็นน้ำใจที่มีต่อกัน ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย ballbeing » 01 ต.ค. 2015, 21:40

กะจะเข้ามา มาม่า แต่เจอจบ แบบไวไว เลยอดยำยำไปด้วยเลย
เดี๊ยวเสาร์นี้จะเข้าไปดูแห่ประมูลซะหน่อย แหม 404 ห้าหมื่น แถมยาง s works 2 เส้น
มีอีกกี่คู่เอ่ย กลัวไปแล้วของหมดจุงเบยยยยย
เจอแดดก็ทนร้อน เจอฝนก็ทนเปียก เจอตะคริวก็ทนปวด เจอเมียสวดก็ทนฟัง
ขาจะพังก็ทนขี่ ตัวดำปี๋ก็ทนไหว อยากจะขี่ก็ขี่ไป เดี๊ยวมันก็ทนได้ของมันเอง

โพสต์ โดย Supp1954 » 02 ต.ค. 2015, 08:30

เป็นบทเรียนที่ดี ...ล้อเดียวกัน เกิดขึ้นมาก่อนหน้านี้แล้วนะครับ
กับบริษัทอื่นๆ หากตกลงกันไม่ได้ก็มีแต่เสียหายทั้งสองฝ่าย....

viewtopic.php?f=60&t=829085

โพสต์ โดย bigphan » 27 ก.ค. 2016, 11:26

เข้ามาอ่าน
พยัญชนะในภาษาไทยและภาษาอังกฤษ..ที่ผสมผสานกันได้อย่างลงตัวคือ "พ. D"

โพสต์ โดย E29IAN » 20 พ.ย. 2016, 20:23

สติกเกิอร์ ZIPP มีขายมั้ยครับ
การให้โอกาสกับคนที่ ด้อยโอกาส ดีกว่าให้โอกาศกับคนที่ฉวยโอกาส