^____^ ++++ ____ กันหนาว แต่ ไม่กันเหงา ค่ะ ____ ++++ ^____^

จำหน่าย เสื้อผ้า เครื่องแต่งกาย และ อุปกรณ์เสริม สำหรับจักรยาน เสื้อหมอบ และ เสือภูเขา

Moderator: ttp, FYI

^____^ ++++ ____ กันหนาว แต่ ไม่กันเหงา ค่ะ ____ ++++ ^____^

โพสต์ โดย FYI » 14 ธ.ค. 2011, 21:27

AEH & YING-2.JPG

^^ เสื้อแขนยาว + กางเกงขายาว ชุดสำหรับหน้าหนาวค่ะ
เนื้อผ้าสวยมากๆค่ะ ผ้าด้านในนุ่ม เป้าหนานุ่ม ใส่แล้วอบอุ่นกำลังดีค่ะ
หน้าหนาวนี้ มีไว้สักตัวนะคะ ^^

ราคาพิเศษ 1,990 บาท รวมส่ง EMS ค่ะ

Size M รอบอก 38-40 นิ้ว ( Giant )
Size XL รอบอก 42-44 นิ้ว ( Liquigas )

Liquigas & Giant.jpg

Liquigas thermal.jpg

long sleeve detail.jpg

long sleeve.jpg

inner detail.jpg

ร้าน AEH & YING

viewforum.php?f=337

จำหน่าย เสื้อผ้า เครื่องแต่งกาย และ อุปกรณ์เสริม สำหรับจักรยาน เสือหมอบ และ เสือภูเขา

โทรศัพท์ 085 831 9891

เช็คพัสดุไปรษณีย์
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/
ภาพประจำตัวสมาชิก
FYI

Re: ^____^ ++++ ____ กันหนาว แต่ ไม่กันเหงา ค่ะ ____ ++++ ^____^

โพสต์ โดย aiai » 15 ธ.ค. 2011, 13:14

เหมือนมี trek มาด้วยรึเปล่า :idea: :idea: คาดเขียวอ่ะ