^_____^ >>> หมวกแก๊ป สวยๆ พร้อมส่งค่ะ <<< ^_____^

จำหน่าย เสื้อผ้า เครื่องแต่งกาย และ อุปกรณ์เสริม สำหรับจักรยาน เสื้อหมอบ และ เสือภูเขา

Moderator: ttp, FYI

Re: ^_____^ >>> หมวกแก๊ป สวยๆ พร้อมส่งค่ะ <<< ^_____^

โพสต์ โดย suraphol-khaidon » 05 ต.ค. 2011, 09:29

suraphol-khaidon เขียน:
FYI เขียน:
suraphol-khaidon เขียน:รอบศรีษะ 56.5-58 ซม.ใส่ได้ไหมครับ :D

ใส่ได้ค่ะ :mrgreen:

สั่งจอง scott 1 ใบ ครับ ขอบคุณ ;)

ส่ง โอนแล้ว จะแจ้ง ให้ทราบ
แนบไฟล์
ได้ปั่น..ออกกำลังกายแล้ว..แฮป..ปี้ดี...คร้าบบบบบ

Re: ^_____^ >>> หมวกแก๊ป สวยๆ พร้อมส่งค่ะ <<< ^_____^

โพสต์ โดย zigar_GT » 30 ต.ค. 2011, 10:42

หมวกcinelli มีของมั้ยครับ ขอรายละเอียดการโอนเงินด้วยครับ

โพสต์ โดย FYI » 30 ต.ค. 2011, 20:30

zigar_GT เขียน:หมวกcinelli มีของมั้ยครับ ขอรายละเอียดการโอนเงินด้วยครับ

มีของพร้อมส่งค่ะ รายละเอียดการโอนแจ้งทาง PM แล้วนะคะ
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย zigar_GT » 31 ต.ค. 2011, 15:44

ขอเลขEMSด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

โพสต์ โดย FYI » 31 ต.ค. 2011, 17:59

zigar_GT เขียน:ขอเลขEMSด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

แจ้งทาง PM แล้วนะคะ :D

โพสต์ โดย Ratapon » 08 พ.ค. 2012, 20:18

ขอจองหมวก scott 1 ใบ ขอรายละเอียดด้วยนะครับ
"จงเปรี้ยวในความคิด แต่ใช้ชีวิตอย่างเรียบง่าย" - ภัทราวดี มีชูธน

โพสต์ โดย FYI » 09 พ.ค. 2012, 12:07

Ratapon เขียน:ขอจองหมวก scott 1 ใบ ขอรายละเอียดด้วยนะครับ

Scott หมดค่ะ