^^ ___________ ผ้าโพกหัว ลายทีม สวยๆ ค่ะ ____________ ^^

จำหน่าย เสื้อผ้า เครื่องแต่งกาย และ อุปกรณ์เสริม สำหรับจักรยาน เสื้อหมอบ และ เสือภูเขา

Moderator: ttp, FYI

^^ ___________ ผ้าโพกหัว ลายทีม สวยๆ ค่ะ ____________ ^^

โพสต์ โดย FYI » 16 มิ.ย. 2011, 00:11

AEH & YING-2.JPG

ผ้าโพกหัว ลายทีม ผ้าเนื้อเดียว กับ เสื้อ ระบายอากาศดีมากๆค่ะ
มีมาไม่มากนะคะ สามารถลงชื่อจองกันได้เลยค่ะ
ขายราคา ผืนละ 250 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

scarf 15-6-2011.jpg
ร้าน AEH & YING

viewforum.php?f=337

จำหน่าย เสื้อผ้า เครื่องแต่งกาย และ อุปกรณ์เสริม สำหรับจักรยาน เสือหมอบ และ เสือภูเขา

โทรศัพท์ 085 831 9891

เช็คพัสดุไปรษณีย์
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/
ภาพประจำตัวสมาชิก
FYI

Re: ^^ ___________ ผ้าโพกหัว ลายทีม สวยๆ ค่ะ ____________ ^^

โพสต์ โดย kovit suaudom » 16 มิ.ย. 2011, 10:14

ผ้าโพกหัว can 1ใบ โกวิท เสืออุดม 136 ม.3บ.ท่านาง ต.ล้อมแรด อ.เถิน จ.ลำปาง 52160 [ พกง ] ได้มั้ยครับผมสดวกในการรับของถ้าได้ส่งมาเลยครับ

Re: ^^ ___________ ผ้าโพกหัว ลายทีม สวยๆ ค่ะ ____________ ^^

โพสต์ โดย FYI » 21 มิ.ย. 2011, 14:19

whimsical เขียน:น่าจะมี Bianchi นะ

ตอนนี้มีแต่หมวกแก๊ป Bianchi ค่ะ
ร้าน AEH & YING

viewforum.php?f=337

จำหน่าย เสื้อผ้า เครื่องแต่งกาย และ อุปกรณ์เสริม สำหรับจักรยาน เสือหมอบ และ เสือภูเขา

โทรศัพท์ 085 831 9891

เช็คพัสดุไปรษณีย์
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/

โพสต์ โดย kovit suaudom » 13 ก.ค. 2011, 08:59

ส่งมาได้เลยครับพี่ขอสเปย์แดงขาวเพิ่มอีก1ใบครับส่งด่วนเลยครับ

โพสต์ โดย Rafa IAV » 30 พ.ค. 2012, 11:53

ราคาใบละเท่าไหร่คับ สนใจ ไปรับเองจะต้องที่ไหนยังไง

โพสต์ โดย benztanchat » 21 มิ.ย. 2012, 22:45

cannondale มีของไหมครับ รวมราคาส่งเท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย FYI » 22 มิ.ย. 2012, 10:49

benztanchat เขียน:cannondale มีของไหมครับ รวมราคาส่งเท่าไหร่ครับ

หมดแล้วค่ะ

โพสต์ โดย Yamaguchi » 06 ส.ค. 2012, 15:42

ลายสเป ยังมีของอยู่ไหมครับ
ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น ให้พุงหาย

โพสต์ โดย FYI » 06 ส.ค. 2012, 17:12

Yamaguchi เขียน:ลายสเป ยังมีของอยู่ไหมครับ

มีเป็น สเป แดงดำค่ะ

โพสต์ โดย wiboon2501 » 06 ส.ค. 2012, 18:04

cannondaleมีของแจ้งด้วยครับ :D

โพสต์ โดย FYI » 06 ส.ค. 2012, 19:25

wiboon2501 เขียน:cannondaleมีของแจ้งด้วยครับ :D

cannondale ลายนี้มีเป็นหมวกแก๊ปพร้อมส่งค่ะ

โพสต์ โดย Yamaguchi » 06 ส.ค. 2012, 22:31

FYI เขียน:
Yamaguchi เขียน:ลายสเป ยังมีของอยู่ไหมครับ

รอดู แดงดำครับ :D
ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น ให้พุงหาย

โพสต์ โดย FYI » 06 ส.ค. 2012, 22:52

Yamaguchi เขียน:
FYI เขียน:

รอดู แดงดำครับ :D

ลงแล้วนะคะ :D