คัยอยู่แถวเหม่งจ๋ายบ้างขอเสียงหน่อยครับ

Moderator: nuRBS

คัยอยู่แถวเหม่งจ๋ายบ้างขอเสียงหน่อยครับ

โพสต์ โดย Azujeez group » 20 มี.ค. 2014, 11:17

:D :D :D :D :D :D

Re: คัยอยู่แถวเหม่งจ๋ายบ้างขอเสียงหน่อยครับ

โพสต์ โดย treewai » 26 มิ.ย. 2014, 18:55

Azujeez group เขียน::D :D :D :D :D :D

ดีใจที่มีนักปั่นอยู่ย่าน เหม่งจ๋าย เหมือนกันแล้ว

ผมเพิ่งถอยหมอบใหม่ มาเริ่มปั่นจริงจังได้อาทิตย์กว่า

ปกติปั่นอยู่แถวไหนบ้างอ่ะครับ ขอไปปั่นด้วยคนครับ

Re: คัยอยู่แถวเหม่งจ๋ายบ้างขอเสียงหน่อยครับ

โพสต์ โดย Beoulve » 30 มิ.ย. 2014, 23:14

มารายงานตัวด้วยคนครับ อยู่แยกสุทธิสาร-รัชดา ครับ

โพสต์ โดย smileykie » 31 ก.ค. 2014, 18:10

รายงานตัวด้วยคนนะครับ
อยู่ห้วยขวาง ปั่นเสือหมอบ ยังไม่มีก๊วนครับ

โพสต์ โดย ิbossaround » 04 ส.ค. 2014, 20:10

เพิ่งเริ่มปั่นเหมือนกันครับ บ้านใกล้เรือนเคียง

โพสต์ โดย chan piya » 05 ต.ค. 2014, 11:43

ผมอยู่หมู่บ้านรัชดานิเวศน์ครับปั่นอยู่ในรฟมนครับทุกเช้า5.30-7.30ใครว่างเชิญเลยน่ะครับที่ศูนย์ซ่อมรถไฟฟ้ามหานคร

โพสต์ โดย archsunti11 » 28 พ.ย. 2014, 11:32

มาแจ้งพิกัดด้วยครับ สุทธิสาร-รัชดา ใช้หมอบ treck2.3 madone สีน้ำเงิน เจอก็ทักทายกันได้ครับ

โพสต์ โดย thaweesak » 05 ธ.ค. 2014, 10:19

chan piya เขียน:ผมอยู่หมู่บ้านรัชดานิเวศน์ครับปั่นอยู่ในรฟมนครับทุกเช้า5.30-7.30ใครว่างเชิญเลยน่ะครับที่ศูนย์ซ่อมรถไฟฟ้ามหานคร

สอบถามหน่อยนะครับ รอบนึงประมาณกี่โลครับ ผมก็มักจะไปปั่นแถวนั้นเหมือน แต่เส้นพระราม9 รถเยอะเหมือนกันนะครับ เวลาข้ามถนนลำบากพอควร คนปั่นไม่ค่อยเยอะมาก แต่ก็ได้แรงอยู่ ผมโหน่งครับ อยากหาเพื่อนปั่นเหมิอนกัน