รูปทีม Sawasdee hotel-Bike Station-RAMA9 Cyling team ครับ

Moderator: nuRBS

รูปทีม Sawasdee hotel-Bike Station-RAMA9 Cyling team ครับ

โพสต์ โดย ชิน » 26 เม.ย. 2009, 20:07

เอารูปมาฝากหลังจากการถ่ายทำวันนี้ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ
www.nichcycling.com

Re: รูปทีม Sawasdee hotel-Bike Station-RAMA9 Cyling team ครับ

โพสต์ โดย ชิน » 26 เม.ย. 2009, 20:13

รูปภาพ
พี่กุ้ง

รูปภาพ
พี่โต

รูปภาพ
พี่นุ

รูปภาพ
พี่ดวง

รูปภาพ
พี่โจ

รูปภาพ
คาซู

รูปภาพ
พี่โต้ง

รูปภาพ
พี่เต้ย

รูปภาพ
พี่จิม

รูปภาพ
ป้อป

รูปภาพ
ชิน

หมดล่ะครับบบบบบ :D

Re: รูปทีม Sawasdee hotel-Bike Station-RAMA9 Cyling team ครับ

โพสต์ โดย ชิน » 26 เม.ย. 2009, 20:38

พี่ท่านใดไม่ได้มาถ่าย ก็เดี๋ยวค่อยตามเก็บกันวันหลังนะครับ :D

โพสต์ โดย กบducati » 27 เม.ย. 2009, 08:16

ขออนุญาติเข้ามาชมชุดทีมครับ สวยมากๆเลยครับ ถ้าสาวๆเห็นคงบอกว่าเป้าเกินห้ามใจจริงๆครับเซ็กซี่มาก

โพสต์ โดย Kilygon » 27 เม.ย. 2009, 14:21

สวยทั้งชุด สวยทั้งรถเลยครับ ปล.คนก็เท่อีกตะหาก ;)

โพสต์ โดย nuRBS » 27 เม.ย. 2009, 20:53

พี่กบDucati ครับ คนไหนละครับ ที่เป้าสวยเกินห้ามใจ เรื่องนี้ ทีมผมเค้าเรียสมาก ไม่ค่อยยอมใครเลย พี่ลองระบุมาเลยครับ ไม่งั้นพวกผมเค้าเถียงกันอยู่เรื่อย :lol:
Venge S-WORK Project black

โพสต์ โดย กบducati » 27 เม.ย. 2009, 22:04

nuRBS เขียน:พี่กบDucati ครับ คนไหนละครับ ที่เป้าสวยเกินห้ามใจ เรื่องนี้ ทีมผมเค้าเรียสมาก ไม่ค่อยยอมใครเลย พี่ลองระบุมาเลยครับ ไม่งั้นพวกผมเค้าเถียงกันอยู่เรื่อย :lol:

ผมให้ความเซ็กซี่เท่ากันครับเฮียนุแต่แหมชุดทีมสวยจริงๆครับ...ออกแบบเอาไว้ให้สาวๆอยากสะกิดใช่ไม๊ครับ
ช่วงวันที่ 21-23ได้มีโอกาสไปนครปฐมเอาเสือภูเขาไปด้วยเลยปั่นเล่น ได้เจอเฮียฮุยที่ปั่น LOOKสีขาว ได้พูดถึงเฮียนุและฝากความคิดถึงมาด้วยครับ

โพสต์ โดย suwit... » 28 เม.ย. 2009, 09:27

โปร นุ หา หมวกเข้ากับชุดทีม ด้วยสิ เจ๋ง เลย ;)
เมืองยุทธหัตถี วรรณคดีขึ้นชื่อ เลื่องลือพระเครื่อง รุ่งเรืองเกษตรกรรม สูงล้ำประวัติศาสตร์ แหล่งปราชญ์ศิลปิน ภาษาถิ่นชวนฟัง

โพสต์ โดย Stem » 28 เม.ย. 2009, 16:25

โหย.....รัดรึง ตรึงทุกส่วนสัด
ขนาดยืนนิ่งๆ ยังพุ่งเลย อิ อิ :lol:

หวัดดีก๊าบบบบบ :D

โพสต์ โดย nuRBS » 28 เม.ย. 2009, 19:43

พี่กบ ครับ เฮียฮุยแกขี่ TIME ไม่ใช่เหรอครับ แกผ่านมะเร็งมาแล้ว แบบ แล้นซ์ มาแล้วนะครับ เนี่ย ขอบคุณสำหรับการชมเรื่องชุดครับ คนออกแบบคนเดิมของเรา น้า JATE/N เองครับ ชุดทีมมีวางขายนะครับท่านใดสนใจสามารถสั่งจองได้เลย เดี๋ยวจะประกาศเป็นทางการอีกที :D

โพสต์ โดย nuRBS » 28 เม.ย. 2009, 19:45

พี่วิทย์ ครับ หมวกทีมผมขอสีขาวครับ ง่ายดี เอาซักชุดมั๊ย :lol: เดี๋ยวจะทำเผื่อไว้จำหน่ายครับ

โพสต์ โดย nuRBS » 28 เม.ย. 2009, 19:48

อ. Stem หายไปไหนมาครับ รูป Avata เด็ดมากๆๆๆ :lol: น่าจะให้พี่เจตน์ออกแบบไว้ที่เป้าดีกว่า :lol:

โพสต์ โดย กบducati » 28 เม.ย. 2009, 19:52

nuRBS เขียน:พี่กบ ครับ เฮียฮุยแกขี่ TIME ไม่ใช่เหรอครับ แกผ่านมะเร็งมาแล้ว แบบ แล้นซ์ มาแล้วนะครับ เนี่ย ขอบคุณสำหรับการชมเรื่องชุดครับ คนออกแบบคนเดิมของเรา น้า JATE/N เองครับ ชุดทีมมีวางขายนะครับท่านใดสนใจสามารถสั่งจองได้เลย เดี๋ยวจะประกาศเป็นทางการอีกที :D

ใช่จริงๆด้วยครับ เฮียฮุยแก่ใช้เฟรม TIME ...ต้องขอโทษเฮียนุด้วยครับกำลังเคลิบเคลิ้มกับชุดเกินห้ามใจของทีมเฮียนุอยู่เลยงงๆครับ

โพสต์ โดย น้องหมิว » 29 เม.ย. 2009, 00:54

มาชมทีมนี้ด้วยค่ะ
ยังงัยไปแข่งทัวร์ขอให้ประสบความสำเร็จนะคะ
ที่สำคัญอย่าลืม"น้ำใจนักกีฬา"นะคะ
พี่โต้งขา ไม่เจอพี่นานแล้วนะคะ

โพสต์ โดย nuRBS » 01 พ.ค. 2009, 19:30

อ้าว พี่โต้งมีคนมาตามครับ :lol: