ขอบคุณพี่หน่อยมากนะครับ

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
ตอบกลับ
konfang
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอบคุณพี่หน่อยมากนะครับ

โพสต์ โดย konfang »

ผมพึ่งได้จักรยานมา เมื่อวานก็เลยลองปั่นมาทำงาน ขากลับเลยลองปั่นกลับทางเรียบทางด่วนมอเตอร์เย์ขาเข้า หิวน้ำมากแต่ไม่ได้ซื้อกระติ๊กน้ำมา ปั่นไปสักพักเจอร้านจักรยาน เลยลองแวะถามดู พี่เจ้าของร้านลดให้ทั้งหมด 300 บาท มีขายึด + กระติกน้ำ แล้วก็แถมน้ำเย็นให้ 1 ขวด (ใจดีสุดๆ ครับ) คุยกันไปสักพัก จึงได้รู้ว่าเป็นร้านพี่หน่อย ทีมชายไทย อยู่ชมรมพระรามเก้า

ยังไงถ้าว่างผมรบกวนขอไปรวมทริปด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ :) :) :)
Dogmatist
สมาชิก
สมาชิก
team: \o/
Bike: Arrow

Re: ขอบคุณพี่หน่อยมากนะครับ

โพสต์ โดย Dogmatist »

"ทีมชายไทย " ฟังดูแล้วแปลกๆ เสียวๆยังไงไม่รู้
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”