+++เปิดตัวทีม TRUE - Sawasdee-Bike station2011+++

Moderator: nuRBS

Re: +++เปิดตัวทีม TRUE - Sawasdee-Bike station2011+++

โพสต์ โดย myydi » 15 มิ.ย. 2011, 14:37

:lol: :lol: :lol:

Re: +++เปิดตัวทีม TRUE - Sawasdee-Bike station2011+++

โพสต์ โดย สานนท์ RBS » 16 มิ.ย. 2011, 10:20

nuRBS เขียน:
สานนท์ RBS เขียน::D :D :D ยินดีด้วยครับ :P :P :P

เป็นไงบ้าง ทีม สาขาย่อย นครปฐม :lol: :lol: ปีหน้าพร้อมมั๊ย สำหรับการลงแข่ง

จะพยายามครับเสี่ยนุ
(ขอเพิ่มอีกนิด พี่ JATE/N เซ็กซี่จัง)

โพสต์ โดย rbs » 20 มิ.ย. 2011, 18:40

สานนท์ RBS เขียน::D :D :D ยินดีด้วยครับ :P :P :P

เป็นไงบ้าง ทีม สาขาย่อย นครปฐม :lol: :lol: ปีหน้าพร้อมมั๊ย สำหรับการลงแข่ง

สาขาย่อย นครปฐมอีก 1 คน ขอร่วมแสดงความยินดีด้วยครับ ส่วนความพร้อมกำลังเตรียมพร้อมอยู่ครับ

โพสต์ โดย nuRBS » 21 มิ.ย. 2011, 18:49

ป๋าเสก รึเปล่า เป็นไงบ้าง มีลูกรึยัง ฝากความปราถนาดีถึง เปิ๊ล ด้วยนะครับ :D :D
Venge S-WORK Project black

โพสต์ โดย rbs » 24 มิ.ย. 2011, 10:12

nuRBS เขียน:ป๋าเสก รึเปล่า เป็นไงบ้าง มีลูกรึยัง ฝากความปราถนาดีถึง เปิ๊ล ด้วยนะครับ :D :D

[size=150สวัสดี ครับ คุณนุ เสกเองครับ สบายดีครับ ส่วนลูกยังไม่มีครับ กำลังทำอยู่ครับ[/size]

โพสต์ โดย nuRBS » 24 มิ.ย. 2011, 13:43

rbs เขียน:
nuRBS เขียน:ป๋าเสก รึเปล่า เป็นไงบ้าง มีลูกรึยัง ฝากความปราถนาดีถึง เปิ๊ล ด้วยนะครับ :D :D

[size=150สวัสดี ครับ คุณนุ เสกเองครับ สบายดีครับ ส่วนลูกยังไม่มีครับ กำลังทำอยู่ครับ[/size]

อะไรกัน รู้จักมาหลายปี เห็นพูด กำลังทำอยู่ทุกทีเลย :lol: สงสัยทำปีละครั้งรึไง :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย rbs » 28 มิ.ย. 2011, 21:09

rbs เขียน:

อะไรกัน รู้จักมาหลายปี เห็นพูด กำลังทำอยู่ทุกทีเลย :lol: สงสัยทำปีละครั้งรึไง :lol: :lol: :lol:

ไม่ใช่ปีละครั้ง แต่ เป็นสองปีครั้ง ครับ

โพสต์ โดย Bike station » 15 ก.ย. 2011, 16:38

ทีม True Sawasdee Hotel Bike station ร่วมกับ Speed Max หรือพี่ติ่ง ได้ร่วมกันแจกชุดใช้สำหรับซ้อม หรือ แข่ง แก่น้องๆของโรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร ขอให้มีความสุขจากการเป็นผู้ให้กันทุกๆท่านครับ
แนบไฟล์
>>> กด Like ... Bike Station Fan page
02-722-9999
อังคาร - ศุกร์ เปิด 10.00 -19.00
เสาร์ - อาทิตย์ เปิด 10.00 - 17.00
** วันจันทร์ หยุด **

โพสต์ โดย เสือเชน » 21 ก.ย. 2011, 17:18

ใส่เสื้อแล้ว .... หล่อไม่บันยะบันยัง .... หล่อมาก ...... หล่อไม่เสร็จ :lol:
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย เสือเชน » 27 ก.ย. 2011, 14:44

ใส่เสื้อแล้วหล่อจริงๆนะ :mrgreen:
รูปภาพ

รูปภาพ

อัพนิดๆหน่อยๆ :D

ชิโนบุ
ไม่มีเพราะไม่พกมือถือ

โพสต์ โดย ชิโนบุ » 27 ก.ย. 2011, 23:22

:D :D
รู้สึกดีกับใครได้หลายคน รู้สึกใช่กับเธอเพียงคนเดียว

ชิโนบุ
ไม่มีเพราะไม่พกมือถือ

โพสต์ โดย ชิโนบุ » 03 ต.ค. 2011, 16:51

หล่อจริงๆพี่เชน ฟันธงครับ

เสือเชน เขียน:ใส่เสื้อแล้วหล่อจริงๆนะ :mrgreen:
รูปภาพ

รูปภาพ

อัพนิดๆหน่อยๆ :D
รู้สึกดีกับใครได้หลายคน รู้สึกใช่กับเธอเพียงคนเดียว

โพสต์ โดย เสือเชน » 03 ต.ค. 2011, 22:55

ขอบคุณครับ .... แต่เสื้อนะ ไม่ใช่ผม ... ใครใส่ก็หล่อ :D

อ้อ... เมื่อวันอาทิตย์ ตอนเช้าๆ ไปยืมสูบใหญ่จากสมาชิกที่ร้านน้ำที่พระราม 9
ไม่แน่ใจว่าชื่ออะไร (กลัวเอ่ยผิด) เอาเป็นขอบคุณครับ

เช้านั้นลนๆลานๆ เหมือนเด็กหัดปั่น ทำอะไรไม่ถูก :lol:
ยางฮาร์ฟรั่วที่ หน้า Toyota พารา ศรีนครินทร์
ปั่นย้อนกลับมา ยืมสูบใหญ่ (สูบพกพา อัดไม่เต็ม + ลืมพันเทปที่จุ๊บยางอะไหล่)
พอลนๆลานๆ สูบลมเสร็จก็ปั่นตามสมาชิกที่นัดกันไว้ว่าจะไปพนมสารคาม

... โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง ..... ขอบคุณครับ .... .... เอิ๊ก เอิ๊ก

6 พ.ย. ทริป บ. สปอร์ตไบค์ฯ จัดอีก ว่างๆ ไปกิน MC เอ๊ย ไปกินข้าวกัน :mrgreen:

โพสต์ โดย nuRBS » 05 ต.ค. 2011, 18:39

ผมเข้ามายืนยันอีกคนครับ ว่าเสือเชน หล่อเองโดยธรรมชาติ ไม่ได้เกี่ยวกับเสื้อทีมแต่อย่างใด ไม่งั้นเวลาถ่ายรูป สาวๆ MC คงไม่ยืนชิดขนาดนั้นครับ :lol: :lol: