++ มอร์เตอร์เวย์ LOVER++

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
รูปประจำตัวสมาชิก
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

++ มอร์เตอร์เวย์ LOVER++

โพสต์ โดย nuRBS »

เรียนท่านประธาน และสมาชิกที่เคารพ ผมขอตั้งกระทู้ใหม่ ว่า มอร์เตอร์เวย์ Loverนี้นะครับเพื่อเป็นการต่อสู้กับบ้าน 347 cycling club กระทู้ หัวถนน Loverของเค้า ที่มาดึงสมาชิกของพระราม 9 ของพวกเราให้ไป เม็นท์ ติดกันงอมแงม เพื่อเป็นการแข่งขันกันอย่างเสรี เราจำเป็นต้องตั้งบอร์ดนี้ขึ้นมา เพื่อแย่งสมาชิกกลับมาบ้านเรา ก่อนที่จะเสียสมาชิกไปอย่างถาวร โดยขั้นแรกเราจะติดต่ออย่างลับๆ ซื้อตัวเสี่ยชัย CK3 กูรูทางด้านนี้โดยเฉพาะมาเป็นคนเฝ้าบอร์ดนี้ เรื่องเงื่อนไขค่าตัว ท่านประธานช่วย deal ให้สำเร็จด้วยระหว่างกินโต๊ะแชร์พรุ่งนี้ที่ แยก เหม่งจ๋าย เพราะผมไม่ค่อยถนัดเรื่องเจรจาต่อรอง ผมประเภท เงินมาผ้าหลุด อยู่ที่ตาตุ่ม ครับ หรือพี่จะช่วยหาพนักงานสาวๆที่บริษัทที่เข้าคุณสมบัติ ดังที่ผม รีวิวไว้ที่กระทู้ด้านล่าง มาเป็นคู่ครองก็จะดีมาก หลังจากนั้นเราจะให้ LDV เข้าไปล่อ พวกสมาชิก 347 ที่ชอบจับปลา ย้ายมาสังกัดชมรมเรา เท่าที่ทราบมีคนต่างชาติมาแล้ว 2 คน คนแรกเป็นชาว อังกฤษ คนที่สองเป็น ชาวอินเดีย และมีคนติดตาม 1คนเป็นคนไทย เราตั้งใจจะสอยตัวหน้าทีม พร้อม เพื่อนครีบเหลืองมาอีก 2คน เพราะดูๆแล้วไม่น่าจะยาก เป็นคนเข้ากับคนง่ายมาก โดยเฉพาะกับ ร.ป.ภ ไม่ทราบว่าที่เขียนมาทั้งหมด โอเคมั๊ยครับ :lol: ถ้าขืนช้า สมาชิกใหม่ที่ค้าของเก่าแถวหลักสี่ อาจจะหลุดไปอยู่ 347 cycling แบบถาวรก็เป็นได้นะครับ :lol:
Venge S-WORK Project black
LDV
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Sawasdee hotel - Bike Station - Rama 9
Bike: Colnago President LDV, TREK ssl6.9,CERVELO P3

Re: ++ มอร์เตอร์เวย์ LOVER++

โพสต์ โดย LDV »

สำนวนเยี่ยมมากน้อง เดี๋ยววรายละเอียดกับ Budget เรามาช่วยกันสรุปให้ท่านประธานฯพรุ่งนี้ก็แล้วกัน...ว่าแต่ว่า... ให้พี่ไปล่อทีม347มาหรือล่ออะไร.คริ คริ :lol: :lol: :lol:
CK3
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 LOVER, Floating Market Bike Club
Bike: COLONZE SL

โพสต์ โดย CK3 »

เลียนแบบ อุ อุ
แอบแซงเพราะแรงน้อย
soloist
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rama 9
Bike: Colnago ETP

โพสต์ โดย soloist »

มาสนับสนุนกระทู้นี้ครับ แต่พี่ว่าไม่ควรใช้ภาษาที่ส่อไปในแนวทางไม่ดีหรือเอาเรื่องเล่นๆมาพูดจริงๆ เดี๋ยวใครไม่รู้จะเข้าใจผิด ทำให้เสียภาพพจน์สมาชิกพระราม๙ สมาชิกทุกท่านควรขยันซ้อมจักรยานและมุ่งเน้นที่จะทำชื่อเสียงให้ชมรมนะครับ ขอเน้น
Beer
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-825-5188
team: 347team rama9 sawasdee-bikestation
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Beer »

นักปั่นมาเลย์รายงานตัวครับ.....เลิฟ....เลิฟ.... :D ;) :mrgreen:
WE LOVE THE KING.....WE LOVE THAILAND
phok8
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycling Team / Mammoths

โพสต์ โดย phok8 »

มาแย้วคับ อิอิ :lol:
ra_p
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-850-4092
team: 347 cycling team
Bike: Spe' SL 2/2

โพสต์ โดย ra_p »

>>> เซินเจิ้น

:ugeek: :D :lol: :ugeek:
r a _ p ...Yo!
Steve
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycle Square

โพสต์ โดย Steve »

เข้ามาดูเฉยๆๆ :lol:
LDV
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Sawasdee hotel - Bike Station - Rama 9
Bike: Colnago President LDV, TREK ssl6.9,CERVELO P3

อย่าลืมเย็นนี้นะพี่น้อง :mrgreen:
Steve
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycle Square

โพสต์ โดย Steve »

เมือคืนที่ร้านอาหารใครลืมDVDจากพี่เต้ยครับ อยู่ที่ผม1อันครับ
phok8
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycling Team / Mammoths

Steve เขียน:เมือคืนที่ร้านอาหารใครลืมDVDจากพี่เต้ยครับ อยู่ที่ผม1อันครับ
สงสัยคาโอะซังมั้งคับพี่ ขอบคุณพี่เต้ยสำหรับDVDด้วยคับ :lol:
แก้ไขล่าสุดโดย phok8 เมื่อ 14 ธ.ค. 2010, 12:08, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
LDV
ขาประจำ
ขาประจำ

:D DVD ของใครดูไม่ได้ รีบแจ้งด้วยนะคร๊าบ จะได้ทำให้ใหม่...เสียดายจริงๆสำหรับคนที่ไม่ได้มาเมื่อคืน อาหารเลยเหลือบานขนาดCK3ทานเบิ้ลนะ ยังเหลือเพียบเลยคริ คริ
phok8
ขาประจำ
ขาประจำ

LDV เขียน::D DVD ของใครดูไม่ได้ รีบแจ้งด้วยนะคร๊าบ จะได้ทำให้ใหม่...เสียดายจริงๆสำหรับคนที่ไม่ได้มาเมื่อคืน อาหารเลยเหลือบานขนาดCK3ทานเบิ้ลนะ ยังเหลือเพียบเลยคริ คริ
เฮียCK3 กินเยอะมาก :shock: กินซะพุงกางเลย ลดพุงด่วนเลยเฮีย กุ้งเผาอร่อยมากคับ 8-) 8-)
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: True Sawasdee hotel-Bike station

soloist เขียน:มาสนับสนุนกระทู้นี้ครับ แต่พี่ว่าไม่ควรใช้ภาษาที่ส่อไปในแนวทางไม่ดีหรือเอาเรื่องเล่นๆมาพูดจริงๆ เดี๋ยวใครไม่รู้จะเข้าใจผิด ทำให้เสียภาพพจน์สมาชิกพระราม๙ สมาชิกทุกท่านควรขยันซ้อมจักรยานและมุ่งเน้นที่จะทำชื่อเสียงให้ชมรมนะครับ ขอเน้น
ไม่ต้องห่วงครับท่านประธาน ผมขอเวลาไปศึกษา โค๊ทลับ จากุชชี่ !! เอ๊ย ดาวินชี ก่อน แล้วจะมาแปลงให้ฟังแบบง่ายๆ :lol:
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ

ra_p เขียน:>>> เซินเจิ้น

:ugeek: :D :lol: :ugeek:
อย่างน้าเนี่ย มาเลย์ ครับ
Beer เขียน:นักปั่นมาเลย์รายงานตัวครับ.....เลิฟ....เลิฟ.... :D ;) :mrgreen:
ส่วนคนนี้ อินเดีย เหมาะแล้ว
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”