อาทิตย์ที่ 27 มิ.ย นี้ พวกเราไปทริป ปากช่องกันนะครับ

Moderator: nuRBS

Re: อาทิตย์ที่ 27 มิ.ย นี้ พวกเราไปทริป ปากช่องกันนะครับ

โพสต์ โดย สานนท์ RBS » 09 ก.ค. 2010, 08:13

อยากไปเหมือนกันแต่ขณะนี้สมาชิกน้อย
หนุ่มเสกไม่ค่อยว่างกำลังจะปลูกบ้าน
บางครั้งเหลือคันเดียวก็ดำเนินบ้างอัมพวาบ้าง
ถ้าหยุดพร้อมกันมี 2 คันก็ขึ้นไปชายแดนไทย-พม่าด้านด่านมะขามเตี้ย
โดยจอดรถที่หนองตากยา ประมาณ 160 km เศษ ๆ

Re: อาทิตย์ที่ 27 มิ.ย นี้ พวกเราไปทริป ปากช่องกันนะครับ

โพสต์ โดย nuRBS » 09 ก.ค. 2010, 09:57

สานนท์ RBS เขียน:อยากไปเหมือนกันแต่ขณะนี้สมาชิกน้อย
หนุ่มเสกไม่ค่อยว่างกำลังจะปลูกบ้าน
บางครั้งเหลือคันเดียวก็ดำเนินบ้างอัมพวาบ้าง
ถ้าหยุดพร้อมกันมี 2 คันก็ขึ้นไปชายแดนไทย-พม่าด้านด่านมะขามเตี้ย
โดยจอดรถที่หนองตากยา ประมาณ 160 km เศษ ๆ

เยี่ยมเลยพี่นนท์ ไม่เป็นไร โอกาสเหมาะจะไปขี่ทางนั้น แล้วจะโทรไปบอกนะจ๊ะ คิดถึงพวกพี่ทางนั้นทุกคน นะ ฝากความคิดถึงถึง หนุ่มเสก ด้วยทำลูกได้แล้ว :lol:
Venge S-WORK Project black