ชิงแชมป์เดี่ยวทามไทร์ มอเตอร์เวย์ 2009

Moderator: nuRBS

Re: ชิงแชมป์เดี่ยวทามไทร์ มอเตอร์เวย์ 2009

โพสต์ โดย Hoon » 06 พ.ย. 2009, 18:38

เจต
ไว้วันแข่งค่อยมาว่ากัน ว่าจะเอาอย่างไรนะครับ

Re: ชิงแชมป์เดี่ยวทามไทร์ มอเตอร์เวย์ 2009

โพสต์ โดย soloist » 06 พ.ย. 2009, 21:20

พี่หุ่น,
โอ้โห ต้องเตรียมตัวมากขนาดนี้เลย!

กินอาหารเที่ให้พลังเร็ว อย่างนี้ต้องไปกินอาหารญี่ปุ่นประเภท ปลาดิบ ซูชิ คืนก่อนแข่ง น่าจะดี !!!
นวดขาให้ร้อนก่อนเริ่ม แล้วค่อยๆ วอมให้เหงื่อออก แล้วก็ นอนแต่หัวค่ำ !!! ถูกต้องไหมพี่หุ่น?
ผมเริ่มงงแล้วพี่หุ่น แต่จะพยายามปฏิบัติตามตามลำดับนี้ให้ได้ จะได้ทำเวลาให้ดี
อ้อลืมไป ต้องเพิ่มประสิทธิภาพปอดด้วยเครื่องมือพิเศษจากโปรกุ้ง เป่าเข้าดูดออก ฉนั้นต้องเตรียมตัวดังนี้

ก่อนแข่ง กินซูชิปลาดิบ นวดกล้ามเนื้อให้ร้อนก่อนเริ่ม ค่อยๆวอมให้เหงื่อออก ซ้อมเป่าเข้าดูดออกอ๊อกซิเจน แล้วค่อยนอนแต่หัวค่ำ น่าจะถูกต้องตามลำดับดังนี้ ขอบคุณครับ พี่หุ่น

โพสต์ โดย Rawis » 07 พ.ย. 2009, 20:27

ไม่ทราบว่ามีเจ้าหน้าที่ประจำจุดทางร่วมทางแยกหรือสะพานต่างๆ หน้าหมู่บ้านและหน้าวัดคุณแม่จันทร์ไหมครับ เนื่องจากรถจักรยานยนต์และรถยนต์ขับเข้าออกแบบไม่ค่อยสนใจคนขี่จักรยาน :?: