แนวทางในการดำเนินการเมื่อเกิดเหตุโดนฉ้อโกง

เชิญสมาชิกนำของเหลือใช้มือสองมาแบ่งปันกัน ผู้โพสต้องสมัครสมาชิกแล้วเท่านั้น

Re: แนวทางในการดำเนินการเมื่อเกิดเหตุโดนฉ้อโกง

โพสต์ โดย evil29 » 19 ธ.ค. 2010, 11:54

Re: แนวทางในการดำเนินการเมื่อเกิดเหตุโดนฉ้อโกง

โพสต์ โดย nguang » 17 ม.ค. 2011, 21:51

ขอให้เจ้าหน้าที่ดำเนินคดีจนกว่าคดีจะถึงที่สุด"

ผมอีกคนที่ชอบคำนี้มากถ้าไม่เข้ามาดูก็ไม่รู้

โพสต์ โดย น้ามู๋ » 24 ม.ค. 2011, 10:35

ปกติแล้วหลังจากที่เราโอนเงินไปแล้ว ควรได้รับของที่ส่งทาง ปณ. ไม่ควรเกินกี่วันครับ

ของผมยังไม่รู้ลูกผีลูกคน โอนเงินไปตั้งแต่วันที่ 15 มค. จนป่านนี้ยังไม่ได้รับของเลย ((คนขายอยู่พัทลุง ผมอยู่อุทัยธานี))
โทรไปก็ปิดโทรศัพท์ PM ไปก็เงียบ
ซื้อจากกระทู้นี้ครับ
viewtopic.php?f=3&t=281928
ชีวิต_ชอบขาขึ้น =:= แต่จักรยาน_ชอบขาลง

โพสต์ โดย olympic » 08 ก.พ. 2011, 22:33

น้ามู๋ เขียน:ปกติแล้วหลังจากที่เราโอนเงินไปแล้ว ควรได้รับของที่ส่งทาง ปณ. ไม่ควรเกินกี่วันครับ

ของผมยังไม่รู้ลูกผีลูกคน โอนเงินไปตั้งแต่วันที่ 15 มค. จนป่านนี้ยังไม่ได้รับของเลย ((คนขายอยู่พัทลุง ผมอยู่อุทัยธานี))
โทรไปก็ปิดโทรศัพท์ PM ไปก็เงียบ
ซื้อจากกระทู้นี้ครับ
viewtopic.php?f=3&t=281928

เเล้วตอนนี้ ได้รับของหรือยังครับ 8-)

โพสต์ โดย จันดี240 » 11 ก.พ. 2011, 17:14

เข้ามาหาความรู้รอบตัว........... ;)
ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่าน และ ThaiMTB.com มากๆครับ
สรุปทริป / นัดปั่นเที่ยวแต่ละเดือน / พบปะพูดคุย...........โกปิง JANDEE240
ธ.ไทยพาณิชย์ 401 028 145 4 ออมทรัพย์ ชื่อรังสรรค์ บัญชีนี้เท่านั้นน่ะครับ.....

โพสต์ โดย jirayutac » 03 มี.ค. 2011, 21:11

ดีมากเลยครับจะได้ไม่มีคนโกง
ขยันผิดที่ สิบปีก็ไม่รวย

"ขยันหมั่นฝึกซ้อม รู้แพ้รู้ชนะ รู้อภัย"

โพสต์ โดย harid » 13 มี.ค. 2011, 12:06

เพื่งโดนไปเมื่อปลายเดือน มกราคา 2554 โอน 7500
ตอนนี้เรื่องเงียบแล้วครับแต่ก็พยายามติดตามกระทู้โจรชั่วอยู่ตลอดเพื่อป้องกันไม่ให้
เพื่อนสมาชิกต้องเป็นเหยื่อรายต่อไป(ไม่ไช่เวปMTBครับ)
ชื่อบัญชี พัทรานุช คุ้มม่วง ธ กรุงไทย ออมทรัพย์ 727-0275-920
มันคือบัญชีอันตรายมันแฝงตัวอยู่ในเวปนี้ thaisecondhand
ระวังหน่อยน่ะครับ
ปั่นเพื่อแข่งขันสิ้นสุดที่เส้นชัย
.............เลือกปั่นแบบสบายใจไม่มีสิ้นสุด............

โพสต์ โดย kinyo » 13 มี.ค. 2011, 14:27

ของผมยังไม่แน่ใจ ส่งของไปให้แล้วยังไม่ได้ตังค์ อ้างสารพัด แต่ยังติดต่อได้ วันนี้เลยยื่นคำขาด เลยวันนี้ไปยังไม่ได้ จะโพสลงกระทู้ ให้ทราบ เงินไม่กี่บาทหรอกครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย reang6781 » 26 เม.ย. 2011, 18:46

เห็นด้วยครับ :lol: :lol: :lol: :lol:
reang6781@ymail.comhttp://reang6781.mp//www.competitivecyclist.com

โพสต์ โดย rural road » 13 มิ.ย. 2011, 07:18

อยากให้เวบมาสเตอร์จัดห้อง สำหรับเก็บประวัติของผู้ที่ถูกดำเนินคดีแล้ว มาลงไว้ว่าถูกลงโทษกันกี่ปี จะได้กลัวกันบ้าง! :evil: :evil: :evil:
(แฟ้มคดีเด็ด)
คบคนพาล มีน้ำใจ นั่นไม่ผิด
คบบัณฑิต ไม่จริงใจ ก็ไร้ผล

กดเยี่ยม
โรงเตี๊ยม ของชาวยุทธจักรยาน
ตำนานเสือยุทธหัตถี

โพสต์ โดย lex devil » 18 ส.ค. 2011, 07:09

rural road เขียน:อยากให้เวบมาสเตอร์จัดห้อง สำหรับเก็บประวัติของผู้ที่ถูกดำเนินคดีแล้ว มาลงไว้ว่าถูกลงโทษกันกี่ปี จะได้กลัวกันบ้าง! :evil: :evil: :evil:
(แฟ้มคดีเด็ด)

+10 :mrgreen:
ทริปเล็ก ๆ ของคนกลุ่มเล็ก ๆ viewtopic.php?f=56&t=538596
. เที่ยวซะ ตอนที่ยังไปเองได้......กินซะ ตอนที่ยังกินเองได้
. เที่ยวไป กับเพื่อนที่ใจ.....ตรงกัน .
. It's my life ......@ Power Under Control