######เฟรม canyon aeroad slx : size xs ราคาดีๆ #######

เชิญสมาชิกนำของเหลือใช้มือสองมาแบ่งปันกัน ผู้โพสต้องสมัครสมาชิกแล้วเท่านั้น

######เฟรม canyon aeroad slx : size xs ราคาดีๆ #######

โพสต์ โดย guunong » 11 ก.พ. 2019, 19:23

ปล่อยเฟรม canyon aeroad slx : size xs. สภาพสวยๆ ไม่พูดเยอะเจ็บคอ มีร่องรอยการใช้งานบ้างตามปกติ ไม่มีแต่มีร้าวมีซ่อม เพราะยังไงคงต้องดูตัวจริงไม่ส่งครับ สิ่งที่ได้ชุดเฟรม ถ้วยคอ. แถมกระโหลก แค่กระโหลก มูลค่าก็ห้าพันทอนนิดหน่อยละครับ รูป,รายละเอียดเพิ่มทัก line ไม่แตกไม่ร้าว ไม่ได้มีปัญหาอะไร ขายเพราะจะไปสายเขา จัดไป 50,000 บาท (ราคาเฉพาะช่วงนี้นะครับอารมณ์อยากลองของใหม่)
- หาได้ถูกกว่านี้ ยินดีด้วย
แนบไฟล์

Re: ######เฟรม canyon aeroad slx : size xs ราคาดีๆ #######

โพสต์ โดย guunong » 12 ก.พ. 2019, 21:23

ปิดการขายครับ
ขอบคุณครับ