ล้อRS-81 C50โม่ชิ แว่น Oakley Ev zero path ไมล์ Node2.1 ครีตสปีดเพล หมวกKask vertigo size m

เชิญสมาชิกนำของเหลือใช้มือสองมาแบ่งปันกัน ผู้โพสต้องสมัครสมาชิกแล้วเท่านั้น

ล้อRS-81 C50โม่ชิ แว่น Oakley Ev zero path ไมล์ Node2.1 ครีตสปีดเพล หมวกKask vertigo size m

โพสต์ โดย Rookymtb » 14 มิ.ย. 2018, 14:44

ขออนุญาตเวบ thaimtbใช้พื้นที่ขายของหลายรายการคับ

1. ล้อ Shimano RS-81 C50 โม่ชิ11สปีด สภาพดีใช้งานได้ปกติ ไม่คดไม่ดุ้ง มีรอยถลอกแลกเกอร์หลุดบ้างตามการใช้งานทั่วไปพิจารณาตามรูปนะครับ เสียงโม่ค่อนข้างเบานะครับ
ย้ำ ยางกับเฟืองไม่ได้ให้นะครับ เฟืองใส่ให้ดูว่าใส่11สปีด
ขาย 16,500 บาท เน้นนัดดูและรับของนะครับระยอง ชลบุรี ถ้าให้ส่งคุยกันอีกทีนะครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

2. แว่น Oakley Ev zero path ขาวแดง สภาพดีใส่ไม่กี่ครั้งแล้วเก็บสภาพเกิน 95% ยางขาไม่เปื่อย ดั้งยังสวย
ขาย 3,500 บาทส่งลงทะเบียน ems+50
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

3. ไมล์ Bont Node 2.1 เซ็นเซอร์ครบ พร้อมบาร์ฟลาย สภาพดีไม่มีรอยหนักจอยังสวยๆ แบตเพิ่งหมดยังไม่ได้เปลี่ยน เอาไปเปลี่ยนเองนะคับ ของใหม่ทั้งชุด5,xxx
ขาย 3,500 บาทส่งลงทะเบียน ems+50
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

4. ครีตสปีดเพล ย้ำเฉพาะครีตคับไม่มีบันได ย้ำไม่รวมยางกันสึกนะคับ สภาพดี ใช้งานปกติใช้ได้อีกนานคับ
ขาย 1,150 บาทส่งลงทะเบียน ems+50
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

5. หมวก KASK vertigo 2.0 สีดำเงา ไซส์ M 54-58 cm สภาพใหม่ไม่มีบุบแตก มีแค่รอยขนแมวทั่วไป
ขาย 4,000 บาทส่งลงทะเบียน ems+50
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

บางอย่างลดได้ สนใจโทมาคุยกันได้คับต่อรองได้ตามสมควรเพราะของสภาพดีตามรูปคับ
0949165264