ตามหาผู้ขาย

เชิญสมาชิกนำของเหลือใช้มือสองมาแบ่งปันกัน ผู้โพสต้องสมัครสมาชิกแล้วเท่านั้น

ตามหาผู้ขาย

โพสต์ โดย skydragon » 12 ก.ย. 2017, 14:27

เนื่องจากผมได้ตั้งรับตะเกียบ 27.5 ดิสก์
รูปภาพ

มีสมาชิกท่านหนึ่งเสนอขายตะเกียบ mosso มาให้
ผมเชคประวัติซื้อขายในกระทู้ก็โอเคเลยจัดการโอนเงินให้เมื่อวันศุกร์ที่ 8 กย.
...ตอนนี้ส่งไลน์ไปไมอ่าน ไม่ตอบ
...โทรไปก็ไม่รับ
ถ้าพรุ่งนี้เช้าผมยังไม่ได้รับการติดต่อใด ๆ จากท่าน จะนำรายละเอียดมาลงกระทู้นี้นะครับ

ถ้าท่านทำเบอร์ผมหารติดต่อกลับผมด่วน 06-3738-9988 ให้เวลาถึง 08.00 น.ครับ ขอบคุณครับ
ปั่นวันละนิด จิตแจ่มใส ไร้โรคาพยาธิ สมาธิเกิด เปิดโลกกว้าง วางเมื่อหนัก พักเมื่อเหนื่อย เรื่อยเปื่อยตามใจชอบ มอบ...ทั้งชีวิตแด่ในหลวง
Audax Randonneur Thailand #4026#

Re: ตามหาผู้ขาย

โพสต์ โดย skydragon » 14 ก.ย. 2017, 09:48

เมื่อวานได้รับโอนเงินคืนแล้ว แต่ผมสังเกตุว่าบล็อคเบอร์
แสดงว่าเจตนาจะโกงอยู่แล้ว
ผมได้คืนโดยไปติดต่อคนในเฟสของเค้าที่คาดว่าจะรู้จักกัน
เป็นทั้งข้าราชการ และซื้อขายกันมานาน ไม่น่าทำแบบนี้
ตอนนี้ผมบอกคนที่รู้จักหมดแล้วนะครับว่าท่านคือใคร
...ผมให้ท่านมาแสดงความจริงใจในกระทู้นี้แต่ก็ไม่มา รับปากแต่ไม่ทำ
ใครอยากรู้ pm มาละกันครับ ผมจะบอกว่าคือใคร
ปั่นวันละนิด จิตแจ่มใส ไร้โรคาพยาธิ สมาธิเกิด เปิดโลกกว้าง วางเมื่อหนัก พักเมื่อเหนื่อย เรื่อยเปื่อยตามใจชอบ มอบ...ทั้งชีวิตแด่ในหลวง
Audax Randonneur Thailand #4026#