ตามหาผู้ขายครับ #ขายของหมกเม็ด

เชิญสมาชิกนำของเหลือใช้มือสองมาแบ่งปันกัน ผู้โพสต้องสมัครสมาชิกแล้วเท่านั้น
ภาพประจำตัวสมาชิก
apiwatt
----------------------

Re: ตามหาผู้ขายครับ #ขายของหมกเม็ด

โพสต์ โดย apiwatt » 10 พ.ย. 2017, 09:05

ใช่ครับ Use ของเพื่อนในทีมผมเองครับ..
และอีกอย่างผม..ก็โอนเงินคืนแล้ว...สินค้าก็รับคืนแล้วว...
............................
และผมก็กล่าวคำขอโทษ ในกระทู้ ของคุณแล้ว,,
คือผมขอโทษจริงๆ ที่ทำผิดผลาดไป...
ผมไม่ได้ตั้งใจจริงๆครับ,,,
ลองเช็คประวัติผมครับ,,,,ไม่มีชิ้นไหนหรือรายการอื่น
ที่ผมเคยลงขายแล้วเสียเครดิตแบบนี้...
.................................
เอาเป็นว่า...ครั้งนี้จะเป็นครั้งสุดท้ายที่เกิด ปัญหา แบบนี้...
ผมจะระวัง...ให้มากกว่านี้น่ะครับ....(ขอโทษ จริงๆครับ)
และเรื่องก็ จบ กันแล้วครับ,,,,,""""

ขอบคุณ ทุกคนที่เข้ามา ติ มาชม กันน่ะครับ,,,,
-:: ไม่ใช้ไม่มีแรง......แต่ปลอยภัยไว้ก่อน :: -

Re: ตามหาผู้ขายครับ #ขายของหมกเม็ด

โพสต์ โดย auntie » 10 พ.ย. 2017, 09:55

apiwatt เขียน:
auntie เขียน:ระวังกันด้วยครับ ให้ผมดูเครดิตที่เคยซื้อขาย แต่ให้ดูยูสเซอร memberlist.php?mode=viewprofile&u=91468 ตอนนี้ลงขายของในเฟช ใช้ชื่อ อภิวัตน์ ศรีสกุล ขายของไม่ลงเบอร์หรือไลน์ติดต่อ ต้องติดต่อผ่านอินบ็อคนะครับ

**ไม่ไช่** ผมน่ะครับคุณ.auntie (เข้าใจผิดกันหรือป่าวครับ..)

เข้าใจถูกแล้วครับใช่คุณนั่นแหละครับ ถ้าบริสุทธิ์ใจจริง โทรไปหาเลยนะครับแมนๆครับ