ขาย S-WORKS VENGE

เชิญสมาชิกนำของเหลือใช้มือสองมาแบ่งปันกัน ผู้โพสต้องสมัครสมาชิกแล้วเท่านั้น

Re: ขาย S-WORKS VENGE

โพสต์ โดย zzromeozz » 29 ก.พ. 2016, 23:34

น่ากลัวจริงๆครับ ต้องจัดให้หนัก
==> จำหน่ายปุ๋ยอินทรีย์ พรีเมี่ยมเกรด ตราดินดี

NR30 ภาควิชาพืชศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์

"นิมิตฺตํ สาธุรูปานํ กตญฺญูกตเวทิตา"
Gratitude is a mark of a righteous person.
ความกตัญญูกตเวทีเป็นเครื่องหมายของคนดี

โพสต์ โดย bikeman » 01 มี.ค. 2016, 18:42

อย่าทำเลย
มาหลอกลวง โดนด่า โดนประนาม เปล่าๆ
ปักหมุด ทั้งเตือน ทั้งประนามนะครับ

โพสต์ โดย dkitti » 01 มี.ค. 2016, 22:36

จากรูปอายุก็ไม่น้อย
แนบไฟล์

โพสต์ โดย tomaxe191 » 02 มี.ค. 2016, 08:18

dkitti เขียน:จากรูปอายุก็ไม่น้อย

อันนี้สุดยอดจริง
อย่าจุดเดี๋ยวหมดแรง

โพสต์ โดย kinui » 02 มี.ค. 2016, 10:22

s.chitsanupong เขียน:ขอยกเลิกการขายก่อนครับ พี่ชายฝากขาย
ชื้อมาจากต่างประเทศ ไม่มั่นใจในสินค้า
ขอโทษ เพื่อนๆ ชมาชิกด้วยครับ ...

ประจำเลย พอโดนจับได้
การ์ด [url]เพื่อนฝากขาย[/url] [url]พึ่งรับมา[/url] [url]ไม่รู้ว่าปลอม[/url]
มีมาทุกที โทดเหอะ ของปลอม ซื้อมาเท่าไร ตอนคุณซื้อมาก็น่าจะรู้แล้วนะว่ามันปลอม
แต่นี่เอามาเนียนขายราคาของแท้ รอควายเข้าคอก
มีคนแบบนี้ในสังคม แย่มากครับ

โพสต์ โดย kinui » 02 มี.ค. 2016, 10:23

kinui เขียน:
s.chitsanupong เขียน:ขอยกเลิกการขายก่อนครับ พี่ชายฝากขาย
ชื้อมาจากต่างประเทศ ไม่มั่นใจในสินค้า
ขอโทษ เพื่อนๆ ชมาชิกด้วยครับ ...

ประจำเลย พอโดนจับได้
การ์ด เพื่อนฝากขาย หรือ อะไรก็ได้ที่ทำให้คนขายรอดตัว
มีมาทุกที โทดเหอะ ของปลอม ซื้อมาเท่าไร ตอนคุณซื้อมาก็น่าจะรู้แล้วนะว่ามันปลอม
แต่นี่เอามาเนียนขายราคาของแท้ รอควายเข้าคอก
มีคนแบบนี้ในสังคม แย่มากครับ

โพสต์ โดย nik.korthong » 02 มี.ค. 2016, 19:43

ก็คนมันคิดจะหลอก จะโกง มันทำได้ทั้งนั้นแหละ มีสมาชิกทักทายตำหนินิดหน่อย รีบเผ่น อ้างโน่น นั่น นี่ แล้วก็หายแว๊บเข้ากลีบเมฆ (หายหัว) ไปเลย./

โพสต์ โดย เสือสำรอง » 03 มี.ค. 2016, 07:55

สรูปเรื่องนี้จบยังไงครับ modแจ้งรายละเอียดบ้างก็ดีนะครับ
Glory in the life is not in never failing,But rising each time we fails.

โพสต์ โดย Varawat Asis » 07 มี.ค. 2016, 21:46

ต้องมีผู้เชี่ยวชาญช่วยตรวจสอบสินค้าแต่ล่ะกระทู้ด้วยครับ จะเป็นหลักประกันกับสมาชิก และจะเป็นความเชื่อถือของเวปต่อสมาชิก ถ้าเข้ามาหลอกลวง เอาเรื่องดำเนินคดีให้ถึงที่สุด เพื่อเป็นเยี่ยงอย่างครับ

โพสต์ โดย 1_SLR01 » 10 มี.ค. 2016, 09:41

แบนออกจากวงการเลยครับ
SLR01-Love climber

โพสต์ โดย Best Lasalle » 11 มี.ค. 2016, 20:12

เห็นยังเข้ามาอยู่

โพสต์ โดย bungbizkit » 11 มี.ค. 2016, 23:08

ซื้อมาจากประเทศ นัวเนีย อะไรนี้แหละ มันนั่งอ่านอยู่ในนี้แหละ

โพสต์ โดย rattawut94 » 12 มี.ค. 2016, 18:46

กลัวเลยดูไม่เป็นด้วยผม

โพสต์ โดย gorath » 16 มี.ค. 2016, 22:08

ผมก็ดูไม่เป็นเหมือนกัน โชคดีที่ผมไม่มีปัญญาซื้อ ^^