ถามหาความรับผิดชอบ ขายล้อ สำเร็จ GIPIEMME 27.5 สภาพนางฟ้า

เชิญสมาชิกนำของเหลือใช้มือสองมาแบ่งปันกัน ผู้โพสต้องสมัครสมาชิกแล้วเท่านั้น

Re: ถามหาความรับผิดชอบ ขายล้อ สำเร็จ GIPIEMME 27.5 สภาพนางฟ้า

โพสต์ โดย nhoom_amo » 06 ธ.ค. 2015, 01:49

เฮงซวยไบค์ :lol:

Re: ถามหาความรับผิดชอบ ขายล้อ สำเร็จ GIPIEMME 27.5 สภาพนางฟ้า

โพสต์ โดย เณรแอร์ » 06 ธ.ค. 2015, 05:22

Sutti2499 เขียน:

ลองช่วยๆกันดูซิครับ ตรงแสงเงาบริเวณสีแดงธงชาติอ่ะผมมองว่าเงามันไม่กลม และ ตรงสีแดงมันดูตุ่ยๆตั้งแต่รูปที่โพสต์ขายแล้วแต่ผู้ขายไม่เน้นบริเวณนั้นเลย ผมว่าดุ้งตั้งแต่ต้นทางครับ

:idea:

โพสต์ โดย macsmith » 06 ธ.ค. 2015, 06:13

คืนเงิน จะได้สบายใจกัน
"คุณค่า ไม่ได้อยู่ที่จุดหมาย ปลายทาง
แต่มัน อยู่ระหว่างทางที่คุณปั่นไป"

โพสต์ โดย tinity » 06 ธ.ค. 2015, 06:48

รอยขนาดนี้ต้องมีการกระแทกที่แรงมาก

โพสต์ โดย JPN_BIKER » 06 ธ.ค. 2015, 07:25

เป็นผู้ขายที่แย่มาก อย่างน้อยก็ควรออกมาให้ข้อมูลอีกด้าน แต่จากรูปการณ์ผมว่ารีบรับผิดชอบเถอะครับ :evil:
:D ปั่นน้อย กินหนัก พักนาน :lol:

โพสต์ โดย tsaijam » 06 ธ.ค. 2015, 08:22

ลมรำเพย เขียน:
smerv เขียน:เอ้า ผู้ขายว่าไงครับ

+10 เคลียด้วยนะครับ เสียชื่อแย่

+10 เสียชื่อเว็ปหมด

ภาพประจำตัวสมาชิก
denfd200
Facebook
0909920 สอง เก้า หก

โพสต์ โดย denfd200 » 06 ธ.ค. 2015, 09:22

รีบออกมาตกลงเคลียร์กันเถอะ ครับ ถ้า คุณผูขายมีเจตนาดีไม่คิดโกง เงินมันไม่ใช่น้อย ผมซื้อของจากในที่นี้ ต่อไปถ้าจะต้องระวังให้มากขึ้นจริงๆ ชาว จกย ทำกันได้ถึงขนาดนี้ แล้วเหรอ!
ต่อไปนี้ ผมว่าอย่าให้เวปซื้อขาย ลงคำว่า เพื่อนฝากขายเลยครับ ถ้าเห็นผมจะคิดว่า โกงก่อนอันดับแรก และ ต่อไปจะหาความรับผิดชอบต่อไม่ได้ และพวกเราไม่ควรขายของให้ผู้อื่นถ้ารับผิดชอบไม่ได้ในการใช้ ล๊อคอิน ของตัวเอง ขอให้เคสนี้ เป็นบทเรียนสำหรับ พวกหน้าม้า พวกฝากขาย ถ้าคุณตั้งใจขายจริงทำตามกฎให้ผ่าน หรือ ลงขายที่อื่น ที่จะไม่ทำให้ TMTB แห่งนี้หมดความน่าเชื่อถือ ต่อไปเพราะมีคนอย่สงพวกคุณ แฝงอยู่
ปั่นยังไงกันครับ หลายๆคัน หรือ มันเป็นอาการคัน คิดว่าทุกคนคงเคยคิด และมีคำตอบแล้ว ใช่ใหมคร๊าบบบ

โพสต์ โดย tinity » 06 ธ.ค. 2015, 09:38

tinity เขียน:ขยายรอยแผล
รูปไม่ขึ้นอ่ะ

โพสต์ โดย ณุ bj » 06 ธ.ค. 2015, 10:10

คนขายคืนเงินเค้าไปเถอะครับ..หลักฐานมันมัดตัวคุณอยู่เห็นๆคำพูดคุณมันฟังไม่ขึ้นหลอกครับ เสียชื่อเสียงคุณเปล่าๆ

โพสต์ โดย Prapast Konyingkird » 06 ธ.ค. 2015, 10:34

น่าเห็นใจจริงๆครับถ้าเป็นผมเสียเงินขนาดนี้แต่ได้ของมีตำหนิคงทำใจยากครับ....ลองสู้แบบท่าน glv แนะนำครับแล้วบอกต่อเพื่อเป็นวิทยาทานสำหรับคนรักจักรยานครับผม