ถามหาความรับผิดชอบ ขายล้อ สำเร็จ GIPIEMME 27.5 สภาพนางฟ้า

เชิญสมาชิกนำของเหลือใช้มือสองมาแบ่งปันกัน ผู้โพสต้องสมัครสมาชิกแล้วเท่านั้น

Re: ถามหาความรับผิดชอบ ขายล้อ สำเร็จ GIPIEMME 27.5 สภาพนางฟ้า

โพสต์ โดย Arm.nava » 07 เม.ย. 2017, 12:06

Bad

Re: ถามหาความรับผิดชอบ ขายล้อ สำเร็จ GIPIEMME 27.5 สภาพนางฟ้า

โพสต์ โดย kowit_in » 10 เม.ย. 2017, 15:01

ซื้อขายแบบไม่เห็นสินค้าก็ต้องอาศัยดวงล้วนๆละคับน่าเห็นใจคับผมก็เคยเจอ...เล่นเอานอนไม่หลับเลยคับท่าน

โพสต์ โดย TaddyGT » 06 มิ.ย. 2017, 15:09

"ปรกติคนเราได้รับของ จะต้องรับแกะดู ถ้าของมีปัญหาต้องรีบโทรมา แต่นี้ปล่อย 3ชั่วโมง จึงโทรมาบอกว่าของมีปัญหา"

ประโยคเด็ดคนขาย เอาอวัยวะส่วนไหนคิดว่า คนรับของแล้วจะต้องรีบแกะดู นี่รับของ3ชม. แล้วแจ่งถือว่าเร็วมาก
ถ้าเป็นผมตัวทำงานนอกบ้านกลับบ้าน สั่งซื้ออะไรผมส่งไปบ้าน กลับมาต้องทำนู่นทำนี่บางทีวันรุ่งขึ้นค่อยแกะ

โพสต์ โดย tai_mtb » 07 มิ.ย. 2017, 21:39

คนขายรู้อยู่แก่ใจคุณจะอ้างยังไงก็อ้างได้ ผมก็อ้างได้ว่าของผมดีสมบูรณ์ ออกไปจากผมไม่รู้แล้ว ผมถือว่าอยู่กับผมโอเค แบบนี้แย่ครับใช่ไม่ได้ เงินไม่ใช่พัน 2พัน อย่างน้อยคุณก็ต้องแสดงความรับผิดชอบตกลงกัน เช่น ผมจ่ายไม่เต็มนะ เหรือ9000 8000 ก็ยังดีเสียกว่า นี่อะไร ไม่รู้ ไม่รับ ไม่รับผิดชอบเอาดื้อๆ วงการนี้นะครับเราอยู่กันด้วยใจ ขายของแค่นี้มันไม่ทำให้คุณรวยหรอกนะครับ น้ำใจ มิตรภาพมัยยิ่งใหญ่กว่าเงินเพียงหมื่นกว่าบาท ผมอายแทนนะ ถ้าคิดว่าเงินแค่นี่ทำให้คุณอิ่มไปทั้งชีวิต ก็ตามสบาย

โพสต์ โดย rakpipat » 26 ก.ค. 2017, 16:33

:twisted: :twisted: :twisted:
รักษ์ เว้ย เฮ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ผู้ชายใจหมา ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่เนรคุณ