๑๑๑๑๑ อักษะ๒ooo เชิญครับ ๑๑๑๑๑

Moderator: JIL, haw

Re: ๑๑๑๑๑ อักษะ๒ooo เชิญครับ ๑๑๑๑๑

โพสต์ โดย ศร » 22 มิ.ย. 2011, 21:05

haw เขียน:ราคาเท่าไหร่ครับน้องแฟรงค์ อมรมีหรือเปล่า น้ำหนัก1.4กว่าๆ โม่เปลี่ยนใหม่ เจ๋งครับ

:o แล้วยังไม่รีบอีก :o

Re: ๑๑๑๑๑ อักษะ๒ooo เชิญครับ ๑๑๑๑๑

โพสต์ โดย haw » 23 มิ.ย. 2011, 09:14

ศร เขียน:
haw เขียน:ราคาเท่าไหร่ครับน้องแฟรงค์ อมรมีหรือเปล่า น้ำหนัก1.4กว่าๆ โม่เปลี่ยนใหม่ เจ๋งครับ

:o แล้วยังไม่รีบอีก :o

มันไม่เข้ากับเบี่ยงคี่ ของผมครับ ต้องฟูคั่มอยางเดียวครับแหล่ม :lol: :lol: :lol:
ขี่รถอะไรก็แรง ถ้าฝึกฝนตนเองให้เป็น XTR
ขี่รถแพงก็ไม่แรง ถ้าทำตนเป็น DEORE
สุดท้ายอย่ามัวโทษแต่รถ ให้หันมามองตัวเราเองนั้นแหละ จ้อน

ภาพประจำตัวสมาชิก
elf
เบอร์เดิม

โพสต์ โดย elf » 23 มิ.ย. 2011, 09:47

มีใครสนใจล้อ slr 2010 อีกหรือเปล่า อุปกรณ์ครบพร้อมยาง สภาพใหม่กริบ รับประกัน โทรมาบอกแล้วกัน
จำว้........ม่

ว่าจะเปลี่ยนตั้งหลายที........แต่ยังหาดีกว่าที่ใช้อยู่ยังไม่เจอ Vintage

โพสต์ โดย FR@NK » 24 มิ.ย. 2011, 17:33

elf เขียน:มีใครสนใจล้อ slr 2010 อีกหรือเปล่า อุปกรณ์ครบพร้อมยาง สภาพใหม่กริบ รับประกัน โทรมาบอกแล้วกัน

:o :o :o

โพสต์ โดย FR@NK » 24 มิ.ย. 2011, 17:43

สนามสิงห์บุรี54ครับ :D
แนบไฟล์
_mg_1791 (Medium).jpg
พี่ตั้มครับ
_mg_1909 (Medium).jpg
พี่จ่า
_mg_1925 (Medium).jpg
picture260 (Medium).jpg
picture044 (Small).jpg