น้ำท่วมถนนอักษะแล้ว

Moderator: JIL, haw

น้ำท่วมถนนอักษะแล้ว

โพสต์ โดย vut79 » 01 พ.ย. 2011, 15:01

นำ้ท่วมถนนอักษะแล้ว เสืออักษะไม่มีทีขี่ต้องขี่ลูกกึ่งแทนครับโคตรเซ่งเลยไม่รู้เมื่อไรนำ้จะลดส่งสารแต่คุณศรต้องพายแต่เรืออย่างเดียวหน้าเห็นใจจริงๆ

Re: นำ้ท่วมถนนอักษะแล้ว

โพสต์ โดย ศร » 01 พ.ย. 2011, 15:54

vut79 เขียน:นำ้ท่วมถนนอักษะแล้ว เสืออักษะไม่มีทีขี่ต้องขี่ลูกกึ่งแทนครับโคตรเซ่งเลยไม่รู้เมื่อไรนำ้จะลดส่งสารแต่คุณศรต้องพายแต่เรืออย่างเดียวหน้าเห็นใจจริงๆ

ตอนนี้ถนนอักษะน้ำถึงไหนแล้วครับรถผมอยู่บนสะพานครับ

Re: น้ำท่วมถนนอักษะแล้ว

โพสต์ โดย JIL » 01 พ.ย. 2011, 17:49

พี่วุฒ เก็บของหรือยังครับ
บ้านพี่บอย ไปแล้ว
รูปภาพ
รูปภาพ

โพสต์ โดย JIL » 01 พ.ย. 2011, 17:51

บ้านน้องเติ้ล
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

โพสต์ โดย woravut88@Gmail.com » 01 พ.ย. 2011, 19:09

จิวนายไปถ่ายภาพมายังไง วันนี้เข้าไปในหมู่บ้านเศรษกิจวงเวียนแรกน้ำท่วมเกือบถึงเอวแล้วไม่รู้ว่าโปรน้องอยู่ในหมู่บ้านเป็นยังไงบ้างสาเหตุเข้าไปรับลูกสาวนั่งทำงานออกมาน้ำท่วมรถไม่รู้ตัว ต้องเข้าไปช่วย ตอนนี้อยู่บ้านมีลุ้นเรื่องน้ำท่วมครับ(พี่จ่า)

โพสต์ โดย JIL » 01 พ.ย. 2011, 19:57

woravut88@Gmail.com เขียน:จิวนายไปถ่ายภาพมายังไง วันนี้เข้าไปในหมู่บ้านเศรษกิจวงเวียนแรกน้ำท่วมเกือบถึงเอวแล้วไม่รู้ว่าโปรน้องอยู่ในหมู่บ้านเป็นยังไงบ้างสาเหตุเข้าไปรับลูกสาวนั่งทำงานออกมาน้ำท่วมรถไม่รู้ตัว ต้องเข้าไปช่วย ตอนนี้อยู่บ้านมีลุ้นเรื่องน้ำท่วมครับ(พี่จ่า)

น้ำพึงมาอีก2-3วันจะเยอะกว่านี้ ไม่รู้พี่น้องเป็นไง
น้ำจะอยู่แบบนี้เป็นเดือนครับ

โพสต์ โดย JIL » 01 พ.ย. 2011, 20:24

ศร เขียน:
vut79 เขียน:นำ้ท่วมถนนอักษะแล้ว เสืออักษะไม่มีทีขี่ต้องขี่ลูกกึ่งแทนครับโคตรเซ่งเลยไม่รู้เมื่อไรนำ้จะลดส่งสารแต่คุณศรต้องพายแต่เรืออย่างเดียวหน้าเห็นใจจริงๆ

ตอนนี้ถนนอักษะน้ำถึงไหนแล้วครับรถผมอยู่บนสะพานครับ

วัก่อนดูthaitbs รถ พี่บอยออกทีวียังอยู่ดี แต่ท่วมถนนอักษะเมตรครึ่งแล้วตอนนี้

โพสต์ โดย JIL » 02 พ.ย. 2011, 15:17

ศร เขียน:

มองไม่เห็นรถพี่บอยแล้วครับ
ท้วมหมดแล้ว หาเรือมาซ้อมพายกันดีกว่า

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

โพสต์ โดย JIL » 03 พ.ย. 2011, 23:56

ใครเป็นยังไงบางส่งข้อความด้วยครับ
หรือโดนตัดไฟกันหมดแล้ว