ส่งใจเชียร์พี่ๆชาวอักษะไปเเข่งสิงห์บุรี

Moderator: JIL, haw

ส่งใจเชียร์พี่ๆชาวอักษะไปเเข่งสิงห์บุรี

โพสต์ โดย torrunning » 08 มิ.ย. 2011, 09:45

:D [size=200]สวัสดีครับพี่ๆน้องๆ ส่งใจไปเชียร์พี่ๆชาวอักษะไปเเข่งที่จ.สิงห์บุรีในวันเสาร์นี้น่ะครับ ได้ถ้วยกลับมากันทุกคนน่ะครับขับรถไปกลับปลอดภัยทุกท่านครับ ต่อคงซ้อมออกรอบใหญ่น่ะครับ :mrgreen: :mrgreen: [/size]
(ความเก่งหรือจะสู้ ) ขยัน+ตั้งใจ+เป้าหมาย=ประสพย์ความสำเร็จ(ถ้าไม่เจ็บเสียก่อน)

Re: ส่งใจเชียร์พี่ๆชาวอักษะไปเเข่งสิงห์บุรี

โพสต์ โดย haw » 10 มิ.ย. 2011, 09:25

FR@NK เขียน:ขอบคุณครับ :mrgreen:

โจเขาแอบบอกมาว่าคราวนี้ต้องล้างตาแฟรงค์ให้ได้ครับ :lol: :lol: :lol:
ขี่รถอะไรก็แรง ถ้าฝึกฝนตนเองให้เป็น XTR
ขี่รถแพงก็ไม่แรง ถ้าทำตนเป็น DEORE
สุดท้ายอย่ามัวโทษแต่รถ ให้หันมามองตัวเราเองนั้นแหละ จ้อน