กระทู้ชวนปั่นอังคารหรรษา..พฤหัสฯฮาเฮ

Moderator: packai, มุก

กระทู้ชวนปั่นอังคารหรรษา..พฤหัสฯฮาเฮ

โพสต์ โดย job04 » 28 ส.ค. 2013, 09:34

ขอเปิดกระทู้ชวนสมาชิกปั่นวันอังคารหรรษา วันพฤหัสฯ ฮาเฮ ตอนเย็น 17.30 เจอกันหน้า ม.เกษตรหันตรา ครับ

เส้นทางที่ปั่นจากหน้า ม.เกษตรไปบายพาสอ่างทองประมาณ 50 กิโล หรือถ้าเลยไปกลับที่ศูนย์อีซูซุก็ 60 โล

เรียนเชิญสมาชิกมาร่วมปั่น ร่วมหรรษา ฮาเฮ ยามเย็น กันได้นะครับ..... :D :D :D :D

รูปภาพ

ช่วงนี้มืดเร็ว ขอย้ายมาปั่นเส้น อยุธยา-บางปะอิน นัดกันหน้าวัดพนัญเชิง เวลาเดิม 17.30 ปั่นไปกลับ 2 รอบ

ใครจะมาร่วมหรรษา ฮาเฮ เจอกันระหว่างทางได้นะครับ

พฤหัสฮาเฮ BY A.F.

อังคารหรรษา เปิดตัวเสื้อใหม่

แก้ไขล่าสุดโดย job04 เมื่อ 17 เม.ย. 2014, 20:21, แก้ไขไปแล้ว 5 ครั้ง.

Re: กระทู้ชวนปั่นอังคารหรรษา..พฤหัสฯฮาเฮ

โพสต์ โดย PECK_KMUTNB » 28 ส.ค. 2013, 09:36

สวัสดีคับ
King Mongkut's University of Technology North Bangkok

เฟสบุ๊ก AF >> https://www.facebook.com/ayutthayaaf

ชวนปั่นกับทีมAF : Ayutthaya Family : อยุธยา viewtopic.php?f=27&t=778287

Re: กระทู้ชวนปั่นอังคารหรรษา..พฤหัสฯฮาเฮ

โพสต์ โดย TOR_AF » 28 ส.ค. 2013, 09:49

:D ขอรายงานตัวด้วยคนครับ :P

โพสต์ โดย TNN » 28 ส.ค. 2013, 11:54

ตอกบัตร รายงานตัวด้วยคนครับ..ประเดิมกระทู้ใหม่ด้วยภาพปั่นเมื่อวานเย็นฟ้าฝนเป็นใจ สงสัยเก็บกด อังคารหรรษา มากันเพี๊ยบ..หรรษาจริงๆครับ เสือภูเขาไล่อัดกับหมอบ..ขากลับมีขุนพล 11 Speed+Corima คอยซุ่มยิงเสือภูเขาเป็นระยะๆ..เล่นเอา 58 โลเหนื่อยยกกำลัง2.. :lol: :lol: เชิญชวนมาสนุกด้วยกันครับ ผมมาเป็นแฟนประจำ เพราะความมันส์..มาก..นี่แหล่ะ :lol: :lol:

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

คู่แฝดดดด...
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ปั่นกันตามลม ความเร็วแค่นี้ แม่ทัพจอบ ยังยิ้มได้สบายๆ.. :) :lol:
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ข้อมูลการปั่น จากไมล์หมอบน้องโสนคันงามครับ.. :o :shock: :oops: :P
รูปภาพ

รูปภาพ

พบกันวันพฤหัสฯ มาสรวลเสเฮฮา ปั่นแอโรบิค ไปกันได้ทุกคน รับประกันความฮา(ไม่ออก)โดยคนนี้เลยครับ.. :lol:
รูปภาพ
ประสบการณ์ ...จะสอนเรา ในทุกเรื่องราวของชีวิต
ยิ่งทำ..ยิ่งมี ...ยิ่งตระหนี่..ยิ่งจน

โพสต์ โดย kookai2518 » 28 ส.ค. 2013, 12:01

เลือกไม่ถูกเลย จะหรรษา หรือ ฮาเฮดี ดูแล้วไส้แตกทั้งคู่
เราไม่ได้ซ้อมเพื่อชนะผู้คน แต่ที่ซ้อมก็เพื่อชนะใจตัวเอง
อัพรถมันแพง อัพแรงดีกว่า

โพสต์ โดย Golf Yudya » 28 ส.ค. 2013, 12:24

เสียดายจังคิดภารกิจด่วนครับ 8-)

โพสต์ โดย TNN » 28 ส.ค. 2013, 12:39

มีภาพเก็บตกปั่นเขาใหญ่วันเมื่ออาทิตย์ มาฝากกันครับ... :P
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ความมันส์อยู่ที่ตรงนี้ครับ..
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ประสบการณ์ ...จะสอนเรา ในทุกเรื่องราวของชีวิต
ยิ่งทำ..ยิ่งมี ...ยิ่งตระหนี่..ยิ่งจน

โพสต์ โดย olefatboy » 28 ส.ค. 2013, 12:48

ขอสมัครเป็นขาประจำน้ะครับ เมื่อวานรอดไปติดธุระพรุ้งนี้ถ้าฟ้าฝนเป็นใจเจอกันครับ :D
"อยู่เพื่อทำความดีให้กัน ไม่ช้าก็ตายห่าแล้ว"

โพสต์ โดย PECK_KMUTNB » 28 ส.ค. 2013, 13:02

ตากล้องสุดยอดมากก!!

ทั้งปั่นทั้งถายรูปป
King Mongkut's University of Technology North Bangkok

เฟสบุ๊ก AF >> https://www.facebook.com/ayutthayaaf

ชวนปั่นกับทีมAF : Ayutthaya Family : อยุธยา viewtopic.php?f=27&t=778287

โพสต์ โดย Bull Aftershock » 28 ส.ค. 2013, 13:33

แจ๋วจริงครับท่านพี่ พรุ่งนี้มากันเยอะๆนะครับห้ามพลาดความมันส์ไม่เช่นนั้นท่านจะคุยกับเค้าไม่รู้เรื่อง555

โพสต์ โดย thiranuts » 28 ส.ค. 2013, 19:26

ขอสมัครพ่วง ขาใหม่ด้วยอีกคนคับท่านแม่ทัพ จะเอามาปั้น

โพสต์ โดย นิดaf » 28 ส.ค. 2013, 20:50

ปั่นไม่ค่อนทัน แต่ก็มัน ฟุดดด เอาอีก :P