ขอเชืญร่วมงานแข่งจักรยาน"ปั่นจักรยานทางไกล ใจเต็มร้อย" โดยกองพลรบพิเศษที่ 1 จ.ลพบุรี

Moderator: packai, มุก

ขอเชืญร่วมงานแข่งจักรยาน"ปั่นจักรยานทางไกล ใจเต็มร้อย" โดยกองพลรบพิเศษที่ 1 จ.ลพบุรี

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 04 ก.ย. 2012, 08:02

ขอเชิญครับ ฟรีทั้งงาน :D
viewtopic.php?f=54&t=549340
อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

Re: ขอเชืญร่วมงานแข่งจักรยาน"ปั่นจักรยานทางไกล ใจเต็มร้อย" โดยกองพลรบพิเศษที่ 1 จ.ลพบุรี

โพสต์ โดย job04 » 04 ก.ย. 2012, 15:44

อิงพนา เขียน:พี่จอบครับ ..... ทราบแล้วเปลี่ยน :lol:

ครับเสือหน่อง...งานฟรี..ไปอยู่แล้ว. :lol: :lol: :lol:

Re: ขอเชืญร่วมงานแข่งจักรยาน"ปั่นจักรยานทางไกล ใจเต็มร้อย" โดยกองพลรบพิเศษที่ 1 จ.ลพบุรี

โพสต์ โดย kookai2518 » 04 ก.ย. 2012, 18:53

ขอเกาะไปด้วยคนครับพี่หน่อง พี่จอบ
เราไม่ได้ซ้อมเพื่อชนะผู้คน แต่ที่ซ้อมก็เพื่อชนะใจตัวเอง
อัพรถมันแพง อัพแรงดีกว่า