สรุปทริปปั่นไหว้พระวัดม่วง(ทริปรั่วๆของUthai Bike Club)

Moderator: packai, มุก

Re: สรุปทริปปั่นไหว้พระวัดม่วง(ทริปรั่วๆของUthai Bike Club)

โพสต์ โดย sompol4452 » 02 มี.ค. 2012, 14:43

chok_chokunbike เขียน::D
job04 เขียน:ทริปไหว้พระ ได้ั้ทั้งบุญ ได้ทั้งแรง น่าสนุกครับ มีโอกาสคงได้ปั่นออกทริปด้วยกันบ้างครับ :D :D :D
ตาคลีไปกลับ :D :D :D

ไปอ่ะคงจะได้คับแต่ขากลับนิคิดหนักเลย
ปั่uใx้!กิ๑ปsะโำำeชน์

Re: สรุปทริปปั่นไหว้พระวัดม่วง(ทริปรั่วๆของUthai Bike Club)

โพสต์ โดย สส » 12 มี.ค. 2012, 21:15

ไม่ต้องกลัว พี่ตั้ม
ขาไปขากลับขาอ่อนขาแข็ง(ตะคริว) ก้อขึ้นรถได้ครับ
มีจักรยานแล้ว ก็ออกไปลุยเลยครับ

เอ วันนี้อุตสาห์แวะมาหาผมที่บ้าน แต่ไง?
วันหน้าแวะมาใหม่นะครับ ผมเมารอเก้อเลย :mrgreen:
"วางชังได้ใจก็สุข..วางชอบได้ใจจึงสงบ"
ไปคนเดียว viewtopic.php?f=27&t=293562
ไปกับเพื่อน viewtopic.php?f=56&t=355575&p=5083582