ฝูง mini bike ในอยุธยาครับ

ผู้ดูแล: packai, มุก

รูปประจำตัวสมาชิก
thesap
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 24 HR.
team: ปั่นๆยามว่าง
Bike: Coastline ,BS

Re: ฝูง mini bike ในอยุธยาครับ

โพสต์ โดย thesap »

:lol: เสือท่านใดขี่หลุยมินิรุ่นนี้ขี่เป็นไงครับ อยากทราบฟิลลิ่งหน่อยครับ ทำความเร็วต่อ average 25 พอไหวไหมครับ
ผมรบกวนท่านที่ใช้รุ่นนี้ประจำๆบ่อยพีเอ็มมาคุยกันหน่อยนะครับ กำลังสนใจอยากรู้ข้อมูล Spec Std.ครับรวมทั้งราคาด้วย
ขอบคุณครับ
;)
เดินทางตามรอยเท้าพ่อแบบพอเพียง
http://www.mx7.com/v2/index_flash.php
kitnapat
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 091-3638314
team: NaKaBikE PhonPhiSaI
Bike: Ben10+ Kitty +ล้อหมุนล้อหมุน

Re: ฝูง mini bike ในอยุธยาครับ

โพสต์ โดย kitnapat »

thesap เขียน::lol: เสือท่านใดขี่หลุยมินิรุ่นนี้ขี่เป็นไงครับ อยากทราบฟิลลิ่งหน่อยครับ ทำความเร็วต่อ average 25 พอไหวไหมครับ
ผมรบกวนท่านที่ใช้รุ่นนี้ประจำๆบ่อยพีเอ็มมาคุยกันหน่อยนะครับ กำลังสนใจอยากรู้ข้อมูล Spec Std.ครับรวมทั้งราคาด้วย
ขอบคุณครับ
;)
ผมใช้ MV1 ปั่นดีครับ ไหลดีครับ พุ่งไม่พุ่งอยู่ที่แรงขาละครับ :D สวนความเร็วก็อยู่ที่แรงขาอีกอะแหละครับ แค่ AV 25 สบายครับ
ปกติออกทริปทีเกือบร้อยโล เกาะกลุ่มสบายครับ
รูปภาพ
MiniBike I Love It.
กิจณพัฒน์ ชวดชัยภูมิ 314 หมู่ 1 ต.จุมพล อ.โพนพิสัย จ.หนองคาย 43120
ธ.ทหารไทย 350-2-74024-8 กิจณพัฒน์ ชวดชัยภูมิ
@#@#@ตามฝันวันอาทิตย์นาคาไบค์โพนพิสัย@#@#@
#####ขั้นตอนการถอดประกอบรถด้วยตัวเอง#####

เมมเบอร์โทรก็ได้นะผมใช้เบอร์โทรสมัครไอดีline
thesap
ขาประจำ
ขาประจำ

kitnapat เขียน:
thesap เขียน::lol: เสือท่านใดขี่หลุยมินิรุ่นนี้ขี่เป็นไงครับ อยากทราบฟิลลิ่งหน่อยครับ ทำความเร็วต่อ average 25 พอไหวไหมครับ
ขอบคุณครับ
;)
ผมใช้ MV1 ปั่นดีครับ ไหลดีครับ พุ่งไม่พุ่งอยู่ที่แรงขาละครับ :D สวนความเร็วก็อยู่ที่แรงขาอีกอะแหละครับ แค่ AV 25 สบายครับ
ปกติออกทริปทีเกือบร้อยโล เกาะกลุ่มสบายครับ
รูปภาพ
รถสวยมากครับน่าขี่มากๆ
แก้ไขล่าสุดโดย thesap เมื่อ 16 มี.ค. 2012, 00:06, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
เดินทางตามรอยเท้าพ่อแบบพอเพียง
http://www.mx7.com/v2/index_flash.php
kitnapat
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 091-3638314
team: NaKaBikE PhonPhiSaI
Bike: Ben10+ Kitty +ล้อหมุนล้อหมุน

โพสต์ โดย kitnapat »

ปัจจุบันใส่ ไตรบาร์เข้าไปด้วย ขี่สบายขึ้นอีกโขเลยถ้ามีหมอนอีกสักใบมีหลับ :lol: :lol: :lol:
MiniBike I Love It.
กิจณพัฒน์ ชวดชัยภูมิ 314 หมู่ 1 ต.จุมพล อ.โพนพิสัย จ.หนองคาย 43120
ธ.ทหารไทย 350-2-74024-8 กิจณพัฒน์ ชวดชัยภูมิ
@#@#@ตามฝันวันอาทิตย์นาคาไบค์โพนพิสัย@#@#@
#####ขั้นตอนการถอดประกอบรถด้วยตัวเอง#####

เมมเบอร์โทรก็ได้นะผมใช้เบอร์โทรสมัครไอดีline
tiwa
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: KLIEN ATTITUDE // BROMPTON S3L & BROMPTON S2E
ตำแหน่ง: LOPBURI

โพสต์ โดย tiwa »

สวยจริง ๆ แต่ละคัน
ขอรองบาทราชวงศ์พงษ์จักรี จนชีวีสูญสิ้นดินกลบกาย
September sonata
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-991-1166
Bike: Louis Garneua, ARAYA, Speedone, Surly, Miyata

โพสต์ โดย September sonata »

ไม่ได้เข้ามาดูกระทู้นาน มีคำถาม ขอตอบเพื่อนๆดังนี้นะครับ

ฟีลลิ่งในการขี่ก็น้องๆ เสือหมอบ ขี่เกาะกลุ่มได้สบาย เอเวอเรท 25 กม./ชม. สบายครับ

ข้อดี คือเล็กกระทัดรัด เข็นเข้าออกในที่แคบสบาย จับใส่ท้ายรถยนต์ก็ง่ายดีครับ
สุขใดหรือจะเท่า เอามือล้วงกระเป๋า แล้วเจอตังค์
Phanarat
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0917594633
team: เสื่อตัวเดียวปั่นคมเดียว
Bike: pinarello klein

โพสต์ โดย Phanarat »

สวยทุกคันเลยครับ ออกปั่นที่ไหนกันครับเวลาตรงกันจะได้ไปป้่นครับจาก mini ท่าเรือครับ LOUIS V3b
ยังโพสรูปลงไม่เป็นก็เลยไม่มีรูปminiคูใจให้ดูครับ
ชีวิตก็เหมือนจักรยาน ถ้าคุณไม่อยากล้ม คุณต้องปั่นต่อไปเรื่อยๆ
thesap
ขาประจำ
ขาประจำ

Phanarat เขียน:สวยทุกคันเลยครับ ออกปั่นที่ไหนกันครับเวลาตรงกันจะได้ไปป้่นครับจาก mini ท่าเรือครับ LOUIS V3b
ยังโพสรูปลงไม่เป็นก็เลยไม่มีรูปminiคูใจให้ดูครับ
เอารูปลงหน้าโพสตกดลิงค์นี้ได้เลยครับ ลองดูวิธีทำดูนะครับไม่ยากง่ายๆครับ :P
http://image.ohozaa.com/main/
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Ayutthaya Cafe”